Extra 2.22.2 - en to vi translation catalogue (1082 entries)

en:  You can find all the info on how to obtain all the required credentials here: %s
vi: Bạn có thể tìm thấy tất cả thông tin về cách lấy tất cả thông tin đăng nhập cần thiết tại đây: %s

en: %d Items
vi:  %d Mục

en: %d Items in Cart
vi: % D mục trong giỏ hàng

en: %s Theme Options
vi: Tùy chọn chủ đề %s

en: %s ago
vi: % S trước

en: &hellip;
vi: Giáo dục

en: &laquo; Previous
vi: " Trước

en: + Add One More Tab
vi: + Thêm một tab nữa

en: 0 Comments
vi: 0 Bình luận

en: 1 Column
vi: 1 cột

en: 1 Comment
vi: 1 bình luận

en: 1/2 + 1/4 + 1/4 Columns
vi: 1/2 + 1/4 + 1/4 Cột

en: 1/3 + 2/3 Columns
vi: 1/3 + 2/3 Cột

en: 1/4 + 1/2 + 1/4 Columns
vi: 1/4 + 1/2 + 1/4 Cột

en: 1/4 + 1/4 + 1/2 Columns
vi: 1/4 + 1/4 + 1/2 Cột

en: 1/4 + 3/4 Columns
vi: 1/4 + 3/4 Cột

en: 2 Columns
vi: 2 Cột

en: 2/3 + 1/3 Columns
vi: 2/3 + 1/3 Cột

en: 3 Columns
vi: 3 Cột

en: 3/4 + 1/4 Columns
vi: 3/4 + 1/4 Cột

en: 4 Columns
vi: 4 Cột

en: 404 Not Found
vi: 404 không tìm thấy

en: <div class="updated"><p>This is a fresh installation of %1$s theme. Don't forget to go to <a href="%2$s">ePanel</a> to set it up. This message will disappear once you have clicked the Save button within the <a href="%2$s">theme's options page</a>.</p></div>
vi: <div class="updated"><p> Đây là bản cài đặt mới của chủ đề %1$s. Đừng quên truy cập <a href="%2$s">ePanel</a> để thiết lập nó. Thông báo này sẽ biến mất sau khi bạn nhấp vào nút Lưu trong <a href="%2$s">trang tùy chọn của chủ đề</a> . </p></div>

en: <span class="button">Next Entries</span>
vi: <span class="button">Bài dự thi tiếp theo</span>

en: <span class="button">Next</span><span class="title">%title</span>
vi: <span class="button">Tiếp theo</span><span class="title">%title</span>

en: <span class="button">Older Entries</span>
vi: <span class="button">những bài viết cũ hơn</span>

en: <span class="button">Previous</span><span class="title">%title</span>
vi: <span class="button">Trước</span><span class="title">%title</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
vi: <span class="meta-nav">←</span> Nhận xét cũ hơn

en: A static page
vi: Một trang tĩnh

en: API Key
vi: Mã API

en: About The Author
vi: Thông tin về các Tác giả

en: Above Post
vi: Trên bài

en: Accent color
vi: Màu nhấn

en: Access Token
vi: Truy cập thẻ

en: Access Token Secret
vi: Bí mật truy cập

en: Access Token Secret:
vi: Bí mật truy cập:

en: Access token:
vi: Truy cập thẻ:

en: Accordion
vi: Phù hợp

en: Active Tab Background Color
vi: Màu nền tab hoạt động

en: Active Tab Text Color
vi: Màu văn bản tab hoạt động

en: Ad
vi: Quảng cáo

en: Ad #
vi: Quảng cáo #

en: Ad #%d
vi: Thêm vào

en: Ad HTML
vi: Quảng cáo HTML

en: Ad HTML:
vi: HTML quảng cáo:

en: Ad Image
vi: Hình ảnh quảng cáo

en: Ad Link
vi: Liên kết quảng cáo

en: Add API Key
vi: Thêm API chính

en: Add Ad
vi: Thêm quảng cáo

en: Add Another Video URL
vi: Thêm một URL video khác

en: Add Audio File
vi: Thêm Audio File

en: Add Author Bio
vi: Thêm tác giả Bio

en: Add Breakdown
vi: Thêm sự cố

en: Add ET Box
vi: Thêm hộp ET

en: Add ET Button
vi: Thêm nút ET

en: Add ET Learn more block
vi: Thêm ET Tìm hiểu thêm khối

en: Add ET Tabs
vi: Thêm thẻ ET

en: Add Gallery Images
vi: Thêm hình ảnh thư viện

en: Add Images
vi: Thêm hình ảnh

en: Add New Ad
vi: Thêm quảng cáo mới

en: Add New Project
vi: Thêm dự án mới

en: Add New Project Skill
vi: Thêm kỹ năng dự án mới

en: Add a Tooltip Text
vi: Thêm một đoạn chữ

en: Add code to the < body > (good for tracking codes such as google analytics)
vi: Thêm mã vào thẻ <body> (tốt cho mã theo dõi như Google Analytics)

en: Add code to the < head > of your blog
vi: Thêm mã vào <head> của blog của bạn

en: Add code to the bottom of your posts, before the comments
vi: Thêm mã để dưới cùng của bài viết của mình, trước khi bình luận

en: Add code to the top of your posts
vi: Thêm mã để phía trên cùng của bài viết của mình

en: Add or Remove Skills
vi: Add or Remove Kỹ năng

en: Additional Info
vi: Thông tin bổ sung

en: Address
vi: Địa chỉ nhà

en: Admin Label
vi: quản trị Label

en: Ads
vi: Quảng cáo

en: Adsense's responsive ad units require the ads' container to have a fixed width. Enabling this option applies a fixed width to this ad's container.
vi: Các đơn vị quảng cáo đáp ứng của Adsense yêu cầu vùng chứa của quảng cáo phải có chiều rộng cố định. Bật tùy chọn này áp dụng có chiều rộng cố định để chứa của quảng cáo này.

en: Advertisement
vi: Quảng cáo

en: All
vi: Tất cả các

en: All Category Layouts
vi: Tất cả bố cục danh mục

en: All Project Skills
vi: Tất cả các kỹ năng dự án

en: All Projects
vi: Tất cả các dự án

en: Alternative text for image
vi: Văn bản thay thế cho hình ảnh

en: Amount of archive months to display.
vi: Số lượng tháng lưu trữ để hiển thị.

en: Amount of recent posts to display.
vi: Số lượng bài viết gần đây để hiển thị.

en: An <a href="%s">Extra Theme Layout</a> (select below)
vi: <a href="%s">Bố cục chủ đề bổ sung</a> (chọn bên dưới)

en: An Extra Category Layout
vi: Một bố cục danh mục phụ

en: Animation
vi: Hoạt hình

en: Any code you place here will appear in body section of all pages of your blog. This is usefull if you need to input a tracking pixel for a state counter such as Google Analytics.
vi: Bất kỳ mã nào bạn đặt ở đây sẽ xuất hiện trong phần thân của tất cả các trang trên blog của bạn. Đây là hữu ích nếu bạn cần phải nhập pixel theo dõi cho một bộ đếm nhà nước chẳng hạn như Google Analytics.

en: Any code you place here will appear in the head section of every page of your blog. This is useful when you need to add javascript or css to all pages.
vi: Bất kỳ mã bạn đặt ở đây sẽ xuất hiện trong phần đầu của mỗi trang blog của bạn. Này rất hữu ích khi bạn cần phải thêm javascript hoặc css cho tất cả các trang.

en: Any code you place here will be placed at the top of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
vi: Bất kỳ mã nào bạn đặt ở đây sẽ được đặt ở đầu của tất cả các bài viết. Điều này rất hữu ích nếu bạn đang tìm cách tích hợp những thứ như liên kết đánh dấu trang xã hội.

en: App ID
vi: ID ứng dụng

en: App Secret
vi: Ứng dụng bí mật

en: Archive Heading Text Color
vi: Lưu trữ Tiêu đề Màu văn bản

en: Archives
vi: Lưu trữ

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Aside
vi: Qua một bên

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Audio File Subtitle
vi: Phụ đề tệp âm thanh

en: Audio File Title
vi: Tiêu đề tệp âm thanh

en: Audio File URL
vi: URL tệp âm thanh

en: Audio Format Options
vi: Tùy chọn định dạng âm thanh

en: Author
vi: Tác giả

en: Author Image URL
vi: URL hình ảnh tác giả

en: Authorize
vi: Ủy quyền

en: Authors Page Template Options
vi: Tùy chọn mẫu trang tác giả

en: Authors to display
vi: Tác giả để hiển thị

en: Auto
vi: Tự động

en: Auto Speed
vi: Tốc độ tự động

en: Automattic slider speed (works only if Auto is set to yes)
vi: Tốc độ trượt tự động (chỉ hoạt động nếu Tự động được đặt thành có)

en: Autoplay
vi: Tự chạy

en: Autoplay Speed
vi: Tốc độ tự động phát

en: Back To Top
vi: Trở lại đầu trang

en: Back To Top Button
vi: Nút Quay lại Đầu trang

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Settings
vi: Cài đặt nền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Bar Border Radius
vi: Thanh biên giới bán kính

en: Bar Counter
vi: Quầy bar

en: Bar Padding
vi: Thanh đệm

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page.
vi: Trước khi bạn có thể nhận được cập nhật sản phẩm, trước tiên bạn phải xác thực đăng ký Elegant Themes của mình. Để làm điều này, bạn cần phải nhập cả hai Elegant bạn Themes Tên người dùng và Elegant Themes API chính của bạn. Để xác định vị trí chủ chốt API của bạn, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">đăng nhập</a> để bạn Themes Elegant chiếm và điều hướng đến trang <strong>Tài khoản> API Key.</strong>

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. Your username is the same username you use when logging in to <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantThemes.com</a>
vi: Trước khi bạn có thể nhận được cập nhật sản phẩm, trước tiên bạn phải xác thực đăng ký Elegant Themes của mình. Để làm điều này, bạn cần phải nhập cả hai Elegant bạn Themes Tên người dùng và Elegant Themes API chính của bạn. Tên người dùng của bạn là cùng tên người dùng bạn sử dụng khi đăng nhập vào <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantTheme.com</a>

en: Below Header
vi: Dưới tiêu đề

en: Below Post
vi: Dưới bài viết

en: Blog Feed Masonry
vi: Blog Thức ăn Masonry

en: Blog Feed Page Template Options
vi: Tùy chọn mẫu trang nguồn cấp dữ liệu blog

en: Blog Feed Standard
vi: Tiêu chuẩn nguồn cấp dữ liệu blog

en: Blog Feed Title
vi: Tiêu đề nguồn cấp dữ liệu blog

en: Body
vi: Thân hình

en: Body Font
vi: Phông chữ cơ thể

en: Body Line Height
vi: Chiều cao cơ thể

en: Body Link Color
vi: Body liên kết màu

en: Body Text Color
vi: Màu văn bản cơ thể

en: Body Text Size
vi: Kích thước văn bản cơ thể

en: Body/Link Font Style
vi: Kiểu chữ Body / Link

en: Body/Link Line Height
vi: Chiều cao cơ thể / liên kết

en: Body/Link Text Size
vi: Kích thước văn bản Body / Link

en: Bold
vi: Dũng cảm

en: Border
vi: Biên giới

en: Border Color
vi: Màu viền

en: Border Width
vi: Chiều rộng biên giới

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Bottom Bar
vi: Thanh dưới cùng

en: Bottom to Top
vi: Dưới lên trên

en: Boxed Layout - Background color
vi: Giao diện đóng hộp - Màu nền

en: Breakdown #
vi: Phá vỡ #

en: Breakdown #%d
vi: Sự cố # %d

en: Buffer
vi: Đệm

en: Button Font Style
vi: Nút kiểu chữ

en: Button Hover Styles
vi: Nút kiểu di chuột

en: Button Styles
vi: Kiểu nút

en: Buttons
vi: nút

en: Buttons Font
vi: Nút Phông

en: By default comments are not placed on pages, however, if you would like to allow people to comment on your pages simply enable this option.
vi: Theo mặc định bình luận không được đặt trên các trang, tuy nhiên, nếu bạn muốn cho phép mọi người nhận xét trên trang của bạn chỉ đơn giản là bật tùy chọn này.

en: By default pages are sorted by name. However if you would rather have them sorted by ID you can adjust this setting.
vi: Theo mặc định trang đều được sắp xếp theo tên. Tuy nhiên nếu bạn muốn chúng được sắp xếp theo ID, bạn có thể điều chỉnh cài đặt này.

en: By default the navigation bar stays on top of the screen at all times. We suggest to disable this option, if you need to use a logo taller than the default one.
vi: Theo mặc định, thanh điều hướng luôn ở trên cùng của màn hình. Chúng tôi khuyên bạn nên tắt tùy chọn này, nếu bạn cần sử dụng logo cao hơn logo mặc định.

en: By default the theme creates a Home link in the default created menu, that when clicked leads back to your blog's homepage. If however, you are using a static homepage and have already created a page called Home to use, this will result in a duplicate link. In this case you should disable this feature to remove the link.
vi: Theo mặc định, chủ đề tạo ra một liên kết Trang chủ trong menu mặc định tạo ra, mà khi nhấp dẫn lại cho trang chủ của blog của bạn. Tuy nhiên, nếu bạn đang sử dụng một trang web tĩnh và đã tạo một trang gọi là Home để sử dụng, điều này sẽ dẫn đến một liên kết trùng lặp. Trong trường hợp này bạn nên tắt tính năng này để loại bỏ các liên kết.

en: By default the theme creates post titles based on the title of your post and your blog name. If you would like to make your meta title different than your actual post title you can define a custom title for each post using custom fields. This option must be enabled for custom titles to work, and you must choose a custom field name for your title below.
vi: Theo mặc định, theme tạo bài tựa đề dựa vào tiêu đề của bài viết của bạn và tên blog của bạn. Nếu bạn muốn thực hiện tiêu đề meta của bạn khác biệt so với thực tế bài tiêu đề của bạn, bạn có thể định nghĩa một tiêu đề tùy chỉnh cho mỗi bài đăng bằng các lĩnh vực tùy chỉnh. Tùy chọn này phải được kích hoạt cho tiêu đề tùy chỉnh để làm việc, và bạn phải chọn một tên trường tùy chỉnh cho tiêu đề của bạn dưới đây.

en: By default the theme does not add keywords to your header. Most search engines don't use keywords to rank your site anymore, but some people define them anyway just in case. If you want to add meta keywords to your header then enable this option and fill in the custom keywords field below.
vi: Theo mặc định, chủ đề không thêm từ khóa vào tiêu đề của bạn. Hầu hết các công cụ tìm kiếm không sử dụng từ khóa để xếp hạng trang web của bạn nữa, nhưng một số người định nghĩa chúng bằng mọi cách chỉ trong trường hợp. Nếu bạn muốn thêm từ khóa meta vào tiêu đề của mình thì hãy bật tùy chọn này và điền vào trường từ khóa tùy chỉnh bên dưới.

en: By default the theme uses a combination of your blog name and your blog description, as defined when you created your blog, to create your homepage titles. However if you want to create a custom title then simply enable this option and fill in the custom title field below.
vi: Theo mặc định, chủ đề sử dụng kết hợp tên blog và mô tả blog của bạn, như được xác định khi bạn tạo blog, để tạo tiêu đề trang chủ của bạn. Tuy nhiên nếu bạn muốn tạo một tiêu đề tùy chỉnh thì chỉ cần kích hoạt tùy chọn này và điền vào trường tiêu đề tùy chỉnh bên dưới.

en: By default the theme uses your blog description, as defined when you created your blog, to fill in the meta description field. If you would like to use a different description then enable this option and fill in the custom description field below.
vi: Theo mặc định, chủ đề sử dụng mô tả blog của bạn, như được xác định khi bạn tạo blog của mình, để điền vào trường mô tả meta. Nếu bạn muốn sử dụng một mô tả khác thì hãy bật tùy chọn này và điền vào trường mô tả tùy chỉnh bên dưới.

en: CSS Class
vi: CSS Lớp

en: Call To Action
vi: Kêu gọi hành động

en: Callback function: "%s" doesnt exist
vi: Hàm gọi lại: " %s" không tồn tại

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URL's all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
vi: Quá trình chuẩn hóa giúp ngăn ngừa việc lập chỉ mục của nội dung trùng lặp bằng công cụ tìm kiếm, và kết quả là, có thể giúp tránh bị phạt nội dung trùng lặp và suy thoái pagerank. Một số trang có thể có tất cả các URL khác nhau dẫn đến cùng một địa điểm. Ví dụ domain.com, domain.com/index.html, và www.domain.com là tất cả các URL khác nhau dẫn đến trang chủ của bạn. Từ góc nhìn của một công cụ tìm kiếm các URL trùng lặp, mà cũng xảy ra thường do permalinks tùy chỉnh, có thể được xử lí cá nhân thay vì như một điểm đến duy nhất. Xác định một URL kinh điển kể về công cụ tìm kiếm mà URL mà bạn muốn sử dụng chính thức. Chủ đề căn cứ URL chuẩn của nó ra khỏi permalinks của bạn và tên miền xác định trong tab thiết lập của wp-admin.

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URLs all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
vi: Quá trình chuẩn hóa giúp ngăn ngừa việc lập chỉ mục của nội dung trùng lặp bằng công cụ tìm kiếm, và kết quả là, có thể giúp tránh bị phạt nội dung trùng lặp và suy thoái pagerank. Một số trang có thể có các URL khác nhau dẫn đến cùng một địa điểm. Ví dụ domain.com, domain.com/index.html, và www.domain.com là tất cả các URL khác nhau dẫn đến trang chủ của bạn. Từ góc nhìn của một công cụ tìm kiếm các URL trùng lặp, mà cũng xảy ra thường do permalinks tùy chỉnh, có thể được xử lí cá nhân thay vì như một điểm đến duy nhất. Xác định một URL kinh điển kể về công cụ tìm kiếm mà URL mà bạn muốn sử dụng chính thức. Chủ đề căn cứ URL chuẩn của nó ra khỏi permalinks của bạn và tên miền xác định trong tab thiết lập của wp-admin.

en: Captcha Font Size
vi: Cỡ chữ Captcha

en: Captcha Font Style
vi: Kiểu chữ Captcha

en: Caption
vi: Chú thích

en: Caption Background Color
vi: Chú thích màu nền

en: Caption Font Size
vi: Kích thước phông chữ chú thích

en: Caption Font Style
vi: Chú thích kiểu chữ

en: Caption goes here
vi: Chú thích ở đây

en: Caption title goes here
vi: Tiêu đề chú thích ở đây

en: Categories
vi: Thể loại

en: Categories:
vi: Thể loại:

en: Category
vi: thể loại

en: Category Builder
vi: Trình tạo hạng mục

en: Centered
vi: Trung tâm

en: Change Your API Key
vi: Thay đổi Khóa API của bạn

en: Channel Name
vi: Tên kênh

en: Chat
vi: Trò chuyện

en: Check and sort the sitemap sections you would like to be displayed.
vi: Kiểm tra và sắp xếp các phần sơ đồ trang web bạn muốn được hiển thị.

en: Check this box if you want to display meta descriptions on category/archive pages. The description is based off the category description you choose when creating/edit your category in wp-admin.
vi: Chọn hộp này nếu bạn muốn hiển thị mô tả meta trên các trang danh mục / lưu trữ. Mô tả được dựa trên mô tả thư mục mà bạn chọn khi tạo / chỉnh sửa mục của bạn trong wp-admin.

en: Choose Categories.
vi: Chọn danh mục.

en: Choose From the Most Used Skills
vi: Chọn từ các kỹ năng được sử dụng nhiều nhất

en: Choose Sidebar/Widget Area
vi: Chọn Sidebar / Widget Diện tích

en: Choose a category.
vi: Chọn một danh mục.

en: Choose a heading style.
vi: Chọn một kiểu tiêu đề.

en: Choose a sort method.
vi: Chọn một phương pháp sắp xếp.

en: Choose a sort order.
vi: Chọn một thứ tự sắp xếp.

en: Choose an Image
vi: Chọn một hình ảnh

en: Choose button color
vi: Chọn màu nút

en: Choose button type
vi: Chọn loại nút

en: Choose categories.
vi: Chọn danh mục.

en: Choose title autogeneration method
vi: Chọn phương pháp autogeneration tiêu đề

en: Choose whether standard or masonry display style for archive pages for tags, author posts, search results.
vi: Chọn xem kiểu hiển thị tiêu chuẩn hoặc nề cho các trang lưu trữ cho thẻ, bài viết của tác giả, kết quả tìm kiếm.

en: Choose which items to display in the postinfo section
vi: Chọn mục cần hiển thị trong phần postinfo

en: Choose yes if you want for automatic slider animation
vi: Chọn yes nếu bạn muốn cho hình ảnh động trượt tự động

en: Circle Counter
vi: Bộ đếm vòng tròn

en: Click here to learn more
vi: Click vào đây để tìm hiểu thêm

en: Closed Title Font Style
vi: Kiểu chữ Title

en: Code Integration
vi: Tích hợp mã

en: Color
vi: Màu

en: Column Layout
vi: Bố cục cột

en: Comments
vi: Bình luận

en: Consumer Key
vi: Khóa tiêu dùng

en: Consumer Key:
vi: Khóa tiêu dùng:

en: Consumer Secret
vi: Bí mật người tiêu dùng

en: Consumer Secret:
vi: Bí mật người tiêu dùng:

en: Contact Form
vi: Mâu liên hệ

en: Contact Form Map
vi: Bản đồ mẫu liên hệ

en: Contact Form Title
vi: Tiêu đề mẫu liên hệ

en: Contact Page Template Options
vi: Tùy chọn mẫu trang liên hệ

en: Content
vi: Nội dung

en: Content Font Size
vi: Cỡ chữ nội dung

en: Content Font Style
vi: Kiểu chữ nội dung

en: Content goes here
vi: Nội dung ở đây

en: Content text or html
vi: Nội dung văn bản hoặc html

en: Countdown
vi: Đếm ngược

en: Current Category / Tag / Taxonomy
vi: Hiện loại / Tag / Phân loại

en: Current Color
vi: Màu hiện tại

en: Currently viewing archives from %1$s
vi: Hiện đang xem tài liệu lưu trữ từ %1$s

en: Custom CSS
vi: CSS tùy chỉnh

en: Custom Title
vi: Tiêu đề tùy chỉnh

en: Custom field Name to be used for description
vi: lĩnh vực tùy chỉnh Tên được sử dụng để mô tả

en: Custom field Name to be used for keywords
vi: lĩnh vực tùy chỉnh Tên sẽ được sử dụng cho các từ khóa

en: Custom field Name to be used for title
vi: lĩnh vực tùy chỉnh Tên được sử dụng cho tiêu đề

en: Dashed
vi: Vượt qua

en: Date
vi: Ngày

en: Date Format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Date format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Default
vi: Mặc định

en: Default (%s)
vi: Mặc định ( %s)

en: Default Category
vi: Danh mục Mặc định

en: Default Post Format
vi: Định dạng bài viết mặc định

en: Define a character to separate BlogName and Post title
vi: Xác định một nhân vật để tách blogname và Tiêu đề bài đăng

en: Delicious
vi: Thơm ngon

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Designed by %1$s | Powered by %2$s
vi: Được thiết kế bởi %1$s | Được cung cấp bởi %2$s

en: Details Font Style
vi: Chi tiết Kiểu chữ

en: Disable this option to remove Google Maps API script from your page. Note: Modules which relies to Google Maps API script such as Maps and Fullwidth Maps are still loaded, but will not work unless you manually add Google Maps API script.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này để loại bỏ Google Maps API kịch bản từ trang của bạn. Lưu ý: Các module mà dựa vào Google Maps API kịch bản như Maps và Độ rộng tối đa Maps vẫn nạp, nhưng sẽ không làm việc trừ khi bạn tự thêm Google Maps API kịch bản.

en: Disable this option to remove the Google Fonts from your Divi Builder Pages.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này để loại bỏ các Fonts Google từ Divi Builder trang của bạn.

en: Disable top tier dropdown menu links
vi: Vô hiệu hóa các liên kết trình đơn thả xuống tầng đầu

en: Disabled
vi: Tàn tật

en: Disabling this option will remove the body code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này sẽ xóa mã cơ thể bên dưới khỏi blog của bạn. Điều này cho phép bạn loại bỏ mã trong khi lưu nó để sử dụng sau.

en: Disabling this option will remove the header code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này sẽ loại bỏ các mã tiêu đề dưới đây từ blog của bạn. Điều này cho phép bạn loại bỏ các mã trong khi lưu nó để sử dụng sau.

en: Disabling this option will remove the single bottom code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này sẽ xóa mã dưới cùng duy nhất bên dưới khỏi blog của bạn. Điều này cho phép bạn loại bỏ mã trong khi lưu nó để sử dụng sau.

en: Disabling this option will remove the single top code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này sẽ xóa mã hàng đầu dưới đây khỏi blog của bạn. Điều này cho phép bạn loại bỏ các mã trong khi lưu nó để sử dụng sau.

en: Display # of Tweets:
vi: Hiển thị # của Tweets:

en: Display Featured Posts Only
vi: Chỉ hiển thị bài viết nổi bật

en: Display Home link
vi: Hiển thị Trang liên kết

en: Display Style
vi: Kiểu hiển thị

en: Display a list of authors.
vi: Hiển thị một danh sách các tác giả.

en: Display a login form.
vi: Hiển thị một hình thức đăng nhập.

en: Display ads.
vi: Hiển thị quảng cáo.

en: Display comment date?
vi: Hiển thị ngày bình luận?

en: Display method
vi: Phương pháp hiển thị

en: Display post categories?
vi: Hiển thị danh mục bài?

en: Display post count
vi: Hiển thị số lượng bài

en: Display post date?
vi: Hiển thị bài date?

en: Display post thumbnail?
vi: Hiển thị hình thu nhỏ bài?

en: Display the post's exceprt or full content. If full content, then it will truncate to the more tag if used.
vi: Hiển thị exceprt của bài viết hoặc nội dung đầy đủ. Nếu nội dung đầy đủ, thì nó sẽ cắt ngắn thành thẻ nhiều hơn nếu được sử dụng.

en: Display your follower counts from top social networks
vi: Hiển thị số lượng người theo của bạn từ các mạng xã hội hàng đầu

en: Display your recent tweets.
vi: Hiển thị các tweet gần đây của bạn.

en: Divi Library
vi: Thư viện Divi

en: Divider
vi: Dải phân cách

en: Divider Height
vi: Chiều cao chia

en: Divider Position
vi: Vị trí chia

en: Divider Style
vi: Phong cách chia

en: Divider Weight
vi: Trọng lượng chia

en: Do not display posts that have been displayed on previous modules.
vi: Không hiển thị bài viết đã được hiển thị trên các mô-đun trước đó.

en: Don't Show Author
vi: Không hiển thị tác giả

en: Don't Show Categories
vi: Không hiển thị danh mục

en: Don't Show Comment Count
vi: Không hiển thị số bình luận

en: Don't Show Date
vi: Không hiển thị ngày

en: Don't Show Featured Image
vi: Không hiển thị hình ảnh nổi bật

en: Don't Show Ratings
vi: Không hiển thị xếp hạng

en: Dotted
vi: Say mê

en: Double
vi: Gấp đôi

en: Drag the marker and the address will be updated automatically. Change the zoom and the zoom level will be saved as well.
vi: Kéo điểm đánh dấu và địa chỉ này sẽ được cập nhật tự động. Thay đổi zoom và mức độ zoom sẽ được lưu lại dưới dạng tốt.

en: Dribbble
vi: Rê bóng

en: Dribbble Profile Url
vi: Url hồ sơ lừa bóng

en: Dropdown Menu Animation
vi: Menu thả xuống Hoạt hình

en: Dropdown Menu Background Color
vi: Menu nền thả xuống

en: Dropdown Menu Hover/Active Link Color
vi: Menu thả xuống Hover / Active Link Color

en: Dropdown Menu Line Color
vi: Menu màu thả xuống

en: Dropdown Menu Text Color
vi: Menu thả xuống Màu văn bản

en: Edit Category Layout
vi: Chỉnh sửa bố cục danh mục

en: Edit Default Layout
vi: Chỉnh sửa bố cục mặc định

en: Edit Home Layout
vi: Chỉnh sửa bố cục nhà

en: Edit Layout
vi: Chỉnh sửa bố cục

en: Edit Project
vi: Chỉnh sửa dự án

en: Edit Skill
vi: Sửa Kỹ năng

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Elements
vi: Yếu tố

en: Email
vi: E-mail

en: Email field cannot be empty.
vi: Trường email không thể để trống.

en: Enable Above Footer - Ad
vi: Bật Footer trên - Quảng cáo

en: Enable Autoplay
vi: Bật tự động phát

en: Enable Below Header - Ad
vi: Bật tiêu đề bên dưới - Quảng cáo

en: Enable Boxed Layout
vi: Kích hoạt tính năng đóng hộp Layout

en: Enable Header Ad
vi: Bật quảng cáo tiêu đề

en: Enable Responsive Adsense Ad
vi: Bật quảng cáo Adsense Responsive

en: Enable Single Post - Above Post - Ad
vi: Bật bài đăng đơn - Bài đăng trên - Quảng cáo

en: Enable Single Post - Below Post - Ad
vi: Bật bài đăng đơn - Dưới bài đăng - Quảng cáo

en: Enable body code
vi: Kích hoạt mã cơ thể

en: Enable canonical URL's
vi: Kích hoạt URL chuẩn

en: Enable custom description
vi: Bật mô tả tùy chỉnh

en: Enable custom keywords
vi: Cho phép từ khóa tùy chỉnh

en: Enable custom title
vi: Kích hoạt tiêu đề tùy chỉnh

en: Enable custom titles
vi: Kích hoạt tiêu đề tùy chỉnh

en: Enable header code
vi: Kích hoạt mã tiêu đề

en: Enable meta description
vi: Kích hoạt mô tả meta

en: Enable meta descriptions
vi: Bật mô tả meta

en: Enable meta keywords
vi: Kích hoạt từ khóa meta

en: Enable single bottom code
vi: Cho phép mã dưới đơn

en: Enable single top code
vi: Cho phép mã đầu đơn

en: Enable this option to display Back To Top Button while scrolling
vi: Kích hoạt tính năng tùy chọn này để hiển thị Trở lên trên nút trong khi di chuyển

en: Enable this option to get the smooth scrolling effect with mouse wheel
vi: Kích hoạt tính năng tùy chọn này để có được hiệu quả di chuyển mượt mà với bánh xe chuột

en: Enable this option to make shortcodes respond to various screen sizes
vi: Cho phép tùy chọn này để tạo mã ngắn đáp ứng với các kích thước màn hình khác nhau

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Enabled?
vi: Kích hoạt?

en: Enabling this option will display an ad above the footer. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
vi: Bật tùy chọn này sẽ hiển thị một quảng cáo trên chân. Nếu được bật, bạn phải điền vào hình ảnh biểu ngữ và url đích bên dưới.

en: Enabling this option will display an ad below the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
vi: Bật tùy chọn này sẽ hiển thị một quảng cáo bên dưới tiêu đề. Nếu được bật, bạn phải điền vào hình ảnh biểu ngữ và url đích bên dưới.

en: Enabling this option will display an ad in the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
vi: Bật tùy chọn này sẽ hiển thị một quảng cáo trong tiêu đề. Nếu được bật, bạn phải điền vào hình ảnh biểu ngữ và url đích bên dưới.

en: Enabling this option will display an ad on the bottom of your post pages below the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
vi: Bật tùy chọn này sẽ hiển thị một quảng cáo trên dưới cùng của trang bài của bạn bên dưới bài nội dung duy nhất. Nếu được bật, bạn phải điền vào hình ảnh biểu ngữ và url đích bên dưới.

en: Enabling this option will display an ad on the top of your post pages above the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
vi: Bật tùy chọn này sẽ hiển thị một quảng cáo ở phía trên của bài trang của bạn phía trên bài đăng nội dung duy nhất. Nếu được bật, bạn phải điền vào hình ảnh biểu ngữ và url đích bên dưới.

en: Enqueue Google Maps Script
vi: Enqueue Tập lệnh Google Maps

en: Enter an optional CSS ID to be used for this module. An ID can be used to create custom CSS styling, or to create links to particular sections of your page.
vi: Nhập ID CSS tùy chọn để sử dụng cho module này. Một ID có thể được sử dụng để tạo phong cách CSS tùy chỉnh, hoặc tạo liên kết đến các phần cụ thể của trang của bạn.

en: Enter optional CSS classes to be used for this module. A CSS class can be used to create custom CSS styling. You can add multiple classes, separated with a space.
vi: Nhập các lớp CSS tùy chọn sẽ được sử dụng cho mô-đun này. Một lớp CSS có thể được sử dụng để tạo ra phong cách CSS tùy chỉnh. Bạn có thể thêm nhiều lớp, cách nhau bằng một khoảng trắng.

en: Enter the App ID
vi: Nhập ID ứng dụng

en: Enter the App Secret
vi: Nhập bí mật ứng dụng

en: Enter the URL of your Dribbble Profile.
vi: Nhập URL của Hồ sơ Dribbble của bạn.

en: Enter the URL of your Facebook Profile.
vi: Nhập URL của hồ sơ Facebook của bạn.

en: Enter the URL of your Google+ Profile.
vi: Nhập URL của Tiểu sử trên Google+ của bạn.

en: Enter the URL of your Instagram Profile.
vi: Nhập URL của hồ sơ Instagram của bạn.

en: Enter the URL of your Pinterest Profile.
vi: Nhập URL của hồ sơ Pinterest của bạn.

en: Enter the URL of your RSS feed.
vi: Nhập URL của nguồn cấp dữ liệu RSS của bạn.

en: Enter the URL of your Stumbleupon Profile.
vi: Nhập URL của Hồ sơ Stumbleupon của bạn.

en: Enter the URL of your Tumblr Profile.
vi: Nhập URL của Hồ sơ Tumblr của bạn.

en: Enter the URL of your Twitter Profile.
vi: Nhập URL của Twitter Hồ sơ của bạn.

en: Enter the URL of your Youtube Profile.
vi: Nhập URL của Hồ sơ Youtube của bạn.

en: Every 1 Day
vi: Mỗi 1 ngày

en: Every 12 Hours
vi: Cứ sau 12 giờ

en: Every 3 Days
vi: Cứ sau 3 ngày

en: Every 3 Hours
vi: Mỗi 3 giờ

en: Every 7 Days
vi: Cứ sau 7 ngày

en: Every Hour
vi: Mỗi tiếng

en: Exclude
vi: Loại trừ

en: Exclude categories from the navigation bar
vi: Loại trừ danh mục từ thanh điều hướng

en: Exclude pages from the navigation bar
vi: Loại trừ các trang từ thanh điều hướng

en: Extra - Ads
vi: Thêm - Quảng cáo

en: Extra - Authors
vi: Extra - Tác giả

en: Extra - Layout
vi: Thêm - Bố cục

en: Extra - Login
vi: Thêm - Đăng nhập

en: Extra - Recent Comments
vi: Thêm - Nhận xét gần đây

en: Extra - Recent Posts
vi: Thêm - Bài viết gần đây

en: Extra - Recent Reviews
vi: Thêm - Nhận xét gần đây

en: Extra - Recent Tweets
vi: Thêm - Tweets gần đây

en: Extra - Recent Videos
vi: Thêm - Video gần đây

en: Extra - Social Network Followers
vi: Thêm - Người theo dõi mạng xã hội

en: Extra Category Layout
vi: Bố cục danh mục phụ

en: Extra Customizer Settings
vi: Cài đặt tùy biến bổ sung

en: Extra Mega Menu
vi: Menu Mega bổ sung

en: Extra Settings
vi: Cài đặt bổ sung

en: Extra uses uncombined and unminified CSS files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified CSS files by filtering "et_load_unminified_styles" filter as well.
vi: sử dụng thêm các file CSS uncombined và unminified vì "SCRIPT_DEBUG" liên tục trên wp-config.php đã được thiết lập để "true". plugin nào có thể thực thi thêm để sử dụng file CSS uncombined và unminified bằng cách lọc "et_load_unminified_styles" bộ lọc là tốt.

en: Extra uses uncombined and unminified javascript files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified javascript files by filtering "et_load_unminified_scripts" filter as well.
vi: sử dụng thêm uncombined và các tập tin javascript unminified vì "SCRIPT_DEBUG" liên tục trên wp-config.php đã được thiết lập để "true". plugin nào có thể thực thi thêm để sử dụng file javascript uncombined và unminified bằng cách lọc "et_load_unminified_scripts" bộ lọc là tốt.

en: Facebook Profile Url
vi: Facebook Hồ sơ Url

en: Fade In
vi: Mất dần

en: Fade In From Bottom
vi: Làm mờ dần từ dưới lên

en: Fade In From Left
vi: Mất dần từ trái

en: Fade In From Right
vi: Mất dần từ phải

en: Fade In From Top
vi: Làm mờ dần từ đầu

en: Favorite
vi: Yêu thích

en: Featured
vi: Đặc sắc

en: Featured Post
vi: Bài nổi bật

en: Featured Posts Slider
vi: Bài viết nổi bật Thanh trượt

en: Filter Font Size
vi: Lọc cỡ chữ

en: Filter Font Style
vi: Lọc kiểu chữ

en: Filterable Portfolio
vi: Danh mục đầu tư có thể lọc

en: Find
vi: Tìm thấy

en: Fixed Navigation Bar
vi: Thanh điều hướng cố định

en: Fixed Navigation Settings
vi: Đã sửa lỗi cài đặt điều hướng

en: Flip In Horizontally
vi: Lật theo chiều ngang

en: Flip In Vertically
vi: Lật theo chiều dọc

en: Follow @%s
vi: Làm theo @ %s

en: Follow Font & Icon Size
vi: Theo dõi Kích thước Phông chữ & Biểu tượng

en: Follow Us
vi: Theo chúng tôi

en: Font
vi: Phông chữ

en: Font Style
vi: Kiểu chữ

en: Footer
vi: Chân trang

en: Footer Credit Font Style
vi: Kiểu chân chữ tín dụng

en: Footer Credit Text Color
vi: Màu văn bản tín dụng chân trang

en: Footer Credit Text Size
vi: Kích thước văn bản tín dụng chân trang

en: Footer Elements
vi: Yếu tố chân trang

en: Footer Menu
vi: Menu chân trang

en: Footer Menu Active Link Color
vi: Menu chân trang Màu liên kết hoạt động

en: Footer Menu Font Style
vi: Menu Footer Kiểu Phông chữ

en: Footer Menu Letter Spacing
vi: Menu Footer Khoảng cách chữ

en: Footer Menu Link Color
vi: Menu chân trang Liên kết màu

en: Footer Menu Text Size
vi: Menu chân trang Kích thước văn bản

en: Footer Settings
vi: Cài đặt chân trang

en: Footer Sidebar
vi: Thanh bên chân trang

en: Footer Sidebar Left
vi: Thanh bên chân trang bên trái

en: Footer Sidebar Middle
vi: Footer Sidebar Trung

en: Footer Sidebar Middle Left
vi: Thanh bên chân trang Giữa trái

en: Footer Sidebar Middle Right
vi: Thanh bên chân phải Giữa

en: Footer Sidebar Right
vi: Footer Sidebar Ngay

en: Form submission error, please refresh and try again.
vi: Biểu mẫu gửi nhầm lẫn, hãy làm mới và thử lại.

en: Format
vi: định dạng

en: Front page displays
vi: Trang nhất hiển thị

en: Fullwidth Slider
vi: Thanh trượt toàn băng thông

en: Gallery
vi: Bộ sưu tập

en: Gallery Format Options
vi: Tùy chọn định dạng thư viện

en: General
vi: Chung

en: General Settings
vi: Cài đặt chung

en: Global Accent Color
vi: Màu nhấn toàn cầu

en: Google API Key
vi: Chính Google API

en: Google API key. You can find all the info on how to obtain one here: %s
vi: Khóa Google API. Bạn có thể tìm thấy tất cả thông tin về cách lấy tại đây: %s

en: Google Fonts subsets
vi: Tập hợp Google Fonts

en: Google+ Profile Url
vi: Url tiểu sử trên Google+

en: Google+ User Id
vi: Id người dùng Google+

en: Groove
vi: Rãnh

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Header & Navigation Settings
vi: Cài đặt tiêu đề & điều hướng

en: Header Elements Settings
vi: Cài đặt phần tử tiêu đề

en: Header Font Size
vi: Cỡ chữ tiêu đề

en: Header Font Style
vi: Kiểu chữ tiêu đề

en: Header Format Settings
vi: Cài đặt định dạng tiêu đề

en: Header Text
vi: văn bản Tiêu đề

en: Header Text Color
vi: Màu văn bản tiêu đề

en: Heading Font
vi: Phông chữ

en: Heading Font Style
vi: Nhóm Font Style

en: Heading Line Height
vi: Nhóm Dòng Chiều cao

en: Heading Style
vi: tiêu đề Phong cách

en: Heading Text Color
vi: Nhóm Màu Chữ

en: Heading Text Size
vi: Kích thước văn bản tiêu đề

en: Help
vi: Cứu giúp

en: Here you can add custom css to override or extend default styles.
vi: Tại đây bạn có thể thêm css tùy chỉnh để ghi đè hoặc mở rộng các kiểu mặc định.

en: Here you can change Global Accent Color that is used on all pages of your site.
vi: Tại đây, bạn có thể thay đổi Màu nhấn toàn cầu được sử dụng trên tất cả các trang trên trang web của bạn.

en: Here you can change which character separates your blog title and index page name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
vi: Ở đây bạn có thể thay đổi nhân vật ngăn cách tiêu đề blog của bạn và tên trang index khi sử dụng tiêu đề bài viết autogenerated. giá trị chung là | hoặc là -

en: Here you can change which character separates your blog title and post name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
vi: Ở đây bạn có thể thay đổi nhân vật ngăn cách tiêu đề blog của bạn và gửi tên khi sử dụng tiêu đề bài viết autogenerated. giá trị chung là | hoặc là -

en: Here you can choose how your titles on index pages are generated. You can change which order your blog name and index title are displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
vi: Ở đây bạn có thể chọn cách tiêu đề của bạn trên các trang chỉ mục được tạo ra. Bạn có thể thay đổi mà đặt tên blog của bạn và tiêu đề chỉ số được hiển thị, hoặc bạn có thể loại bỏ các tên blog từ danh hiệu hoàn toàn.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area for WooCommerce pages.
vi: Tại đây, bạn có thể chọn Sidebar / Khu vực widget mặc định cho các trang WooC Commerce.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area.
vi: Ở đây bạn có thể chọn Sidebar default / Widget Area.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar for WooCommerce pages.
vi: Tại đây, bạn có thể chọn vị trí mặc định của Thanh bên cho các trang WooC Commerce.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar.
vi: Tại đây bạn có thể chọn vị trí mặc định của Thanh bên.

en: Here you can choose the refresh period used for the social network follower counts widget.
vi: Ở đây bạn có thể chọn thời gian làm mới được sử dụng để theo mạng xã hội đếm widget.

en: Here you can choose to display the Dribbble Icon on your homepage.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Dribbble trên trang chủ của mình.

en: Here you can choose to display the Facebook Icon on your homepage.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để hiển thị Facebook Biểu tượng trên trang chủ của bạn.

en: Here you can choose to display the Google+ Icon on your homepage.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để hiển thị các biểu tượng Google+ trên trang chủ của bạn.

en: Here you can choose to display the Instagram Icon on your homepage.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Instagram trên trang chủ của mình.

en: Here you can choose to display the Pinterest Icon on your homepage.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Pinterest trên trang chủ của mình.

en: Here you can choose to display the RSS Icon.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để hiển thị các RSS Icon.

en: Here you can choose to display the Stumbleupon Icon on your homepage.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Stumbleupon trên trang chủ của mình.

en: Here you can choose to display the Tumblr Icon on your homepage.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Tumblr trên trang chủ của mình.

en: Here you can choose to display the Twitter Icon.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hiển thị Biểu tượng Twitter.

en: Here you can choose to display the Youtube Icon on your homepage.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để hiển thị các biểu tượng youtube trên trang chủ của bạn.

en: Here you can choose to remove certain categories from the navigation menu. All categories marked with an X will not appear in your navigation bar.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để loại bỏ danh mục nhất định menu điều hướng. Tất cả các danh mục được đánh dấu X sẽ không xuất hiện trong thanh điều hướng của bạn.

en: Here you can choose to remove certain pages from the navigation menu. All pages marked with an X will not appear in your navigation bar.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để loại bỏ các trang nhất định từ menu điều hướng. Tất cả các trang được đánh dấu X sẽ không xuất hiện trong thanh điều hướng của bạn.

en: Here you can choose to reverse the order that your categories links are displayed. You can choose between ascending and descending.
vi: Tại đây bạn có thể chọn đảo ngược thứ tự mà các liên kết danh mục của bạn được hiển thị. Bạn có thể lựa chọn giữa tăng dần và giảm dần.

en: Here you can choose to reverse the order that your pages links are displayed. You can choose between ascending and descending.
vi: Tại đây bạn có thể chọn đảo ngược thứ tự các liên kết trang của bạn được hiển thị. Bạn có thể lựa chọn giữa tăng dần và giảm dần.

en: Here you can choose to sort your pages links.
vi: Ở đây bạn có thể chọn để sắp xếp các liên kết trang của bạn.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on archive pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
vi: Tại đây bạn có thể chọn mục nào xuất hiện trong phần postinfo trên các trang lưu trữ. Đây là khu vực, thường là dưới tiêu đề bài, hiển thị thông tin cơ bản về bài viết của bạn. Các itmes nổi bật hiển thị dưới đây sẽ xuất hiện.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on single post pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
vi: Ở đây bạn có thể chọn những mục nào xuất hiện trong phần postinfo trên bài duy nhất trang. Đây là khu vực, thường là dưới tiêu đề bài, hiển thị thông tin cơ bản về bài viết của bạn. Các itmes nổi bật hiển thị dưới đây sẽ xuất hiện.

en: Here you can choose which sharing icons/options to display. All options marked with an X will not appear.
vi: Ở đây bạn có thể chọn chia sẻ biểu tượng / tùy chọn để hiển thị. Tất cả các tùy chọn đánh dấu X sẽ không xuất hiện.

en: Here you can define whether to show "read more" link after the excerpts or not.
vi: Tại đây bạn có thể xác định có hiển thị liên kết "đọc thêm" sau đoạn trích hay không.

en: Here you can designate how many WooCommerce products are displayed on the archive page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định số lượng sản phẩm WooC Commerce được hiển thị trên trang lưu trữ. Tùy chọn này hoạt động độc lập với các tùy chọn Cài đặt> Đọc trong wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Archive pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định số lượng bài viết gần đây được hiển thị trên các trang Lưu trữ. Tùy chọn này hoạt động độc lập với các tùy chọn Cài đặt> Đọc trong wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Category page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định số lượng bài viết gần đây được hiển thị trên trang Danh mục. Tùy chọn này hoạt động độc lập với các tùy chọn Cài đặt> Đọc trong wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Search results pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định số lượng bài viết gần đây được hiển thị trên các trang kết quả Tìm kiếm. Tùy chọn này hoạt động độc lập với các tùy chọn Cài đặt> Đọc trong wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Tag pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định số lượng bài viết gần đây được hiển thị trên các trang Thẻ. Tùy chọn này hoạt động độc lập với các tùy chọn Cài đặt> Đọc trong wp-admin.

en: Here you can provide destination url
vi: Ở đây bạn có thể cung cấp url điểm đến

en: Here you can provide image url
vi: Tại đây bạn có thể cung cấp url hình ảnh

en: Hex Value
vi: Giá trị hex

en: Hide Author Box
vi: Ẩn hộp tác giả

en: Hide Featured Image on Post
vi: Ẩn hình ảnh nổi bật trên bài viết

en: Hide Logo Image
vi: Ẩn hình ảnh logo

en: Hide Navigation Until Scroll
vi: Ẩn điều hướng cho đến khi cuộn

en: Hide Post Rating
vi: Ẩn bài đánh giá

en: Hide Project Categories
vi: Ẩn danh mục dự án

en: Hide Project Titles
vi: Hide tựa đề dự án

en: Hide Related Posts
vi: Ẩn bài viết liên quan

en: Hide Title &amp; Meta on Post
vi: Hide Tiêu đề & Meta Bưu

en: Hide empty categories
vi: Ẩn danh mục trống

en: Highest Rated
vi: Xếp hạng cao nhất

en: Home
vi: Nhà

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Homepage Basic
vi: Trang chủ cơ bản

en: Homepage SEO
vi: SEO trang chủ

en: Homepage custom title (if enabled)
vi: Tiêu đề tùy chỉnh trang chủ (nếu được bật)

en: Homepage meta description (if enabled)
vi: Mô tả meta trang chủ (nếu được bật)

en: Homepage meta keywords (if enabled)
vi: Từ khóa meta trang chủ (nếu được bật)

en: Hover Overlay Color
vi: Màu lớp phủ di chuột

en: Hover Overlay Icon Color
vi: Màu biểu tượng di chuột

en: Hover Overlay Icon Picker
vi: Hover Overlay Biểu tượng Picker

en: Hover/Active Link Color
vi: Màu liên kết di chuột / hoạt động

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: If custom titles are disabled, choose autogeneration method
vi: Nếu tiêu đề tùy chỉnh bị vô hiệu hóa, chọn phương pháp autogeneration

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over how your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
vi: Nếu bạn không sử dụng tiêu đề bài cutsom bạn vẫn có thể kiểm soát cách tiêu đề của bạn được tạo ra. Ở đây bạn có thể chọn thứ tự mà bạn muốn tiêu đề bài viết của bạn và tên blog của mình được hiển thị, hoặc bạn có thể loại bỏ các tên blog từ danh hiệu hoàn toàn.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over hw your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
vi: Nếu bạn không sử dụng tiêu đề bài cutsom bạn vẫn có thể kiểm soát hw tiêu đề của bạn được tạo ra. Ở đây bạn có thể chọn thứ tự mà bạn muốn tiêu đề bài viết của bạn và tên blog của mình được hiển thị, hoặc bạn có thể loại bỏ các tên blog từ danh hiệu hoàn toàn.

en: If you have enabled custom titles you can add your custom title here. Whatever you type here will be placed between the < title >< /title > tags in header.php
vi: Nếu bạn đã bật tiêu đề tùy chỉnh, bạn có thể thêm tiêu đề tùy chỉnh của mình ở đây. Bất cứ điều gì bạn nhập vào đây sẽ được đặt giữa các thẻ <title> </ title> trong header.php

en: If you have enabled meta descriptions you can add your custom description here.
vi: Nếu bạn đã bật mô tả meta, bạn có thể thêm mô tả tùy chỉnh của mình tại đây.

en: If you have enabled meta keywords you can add your custom keywords here. Keywords should be separated by comas. For example: wordpress,themes,templates,elegant
vi: Nếu bạn đã bật từ khóa meta, bạn có thể thêm từ khóa tùy chỉnh của mình vào đây. Từ khóa nên được phân tách bằng hôn mê. Ví dụ: wordpress, chủ đề, mẫu, thanh lịch

en: If you would like categories to be displayed in your navigationbar that don't have any posts in them then disable this option. By default empty categories are hidden
vi: Nếu bạn muốn loại được hiển thị trong Navigationbar của bạn mà không có bất kỳ bài viết nào trong họ sau đó vô hiệu hóa tùy chọn này. Theo mặc định, danh mục trống được ẩn

en: If you would like to add a meta description to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for descriptions to be displayed on post pages. You can add your meta description using custom fields based off the custom field name you define below.
vi: Nếu bạn muốn thêm một mô tả meta để bài viết của bạn, bạn có thể làm như vậy bằng các lĩnh vực tùy chỉnh. Tùy chọn này phải được bật để mô tả được hiển thị trên các trang bài đăng. Bạn có thể thêm mô tả meta của bạn sử dụng các lĩnh vực tùy chỉnh dựa tắt tên trường tùy chỉnh bạn xác định bên dưới.

en: If you would like to add meta keywords to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for keywords to be displayed on post pages. You can add your meta keywords using custom fields based off the custom field name you define below.
vi: Nếu bạn muốn thêm từ khóa meta để bài viết của bạn, bạn có thể làm như vậy bằng các lĩnh vực tùy chỉnh. Tùy chọn này phải được kích hoạt để các từ khóa được hiển thị trên các trang bài đăng. Bạn có thể thêm các từ khóa meta của bạn sử dụng các lĩnh vực tùy chỉnh dựa tắt tên trường tùy chỉnh bạn xác định bên dưới.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the categories navigation bar disable this feature.
vi: Nếu bạn muốn loại bỏ các trình đơn thả xuống từ các loại thanh điều hướng vô hiệu hóa tính năng này.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the pages navigation bar disable this feature.
vi: Nếu bạn muốn loại bỏ các trình đơn thả xuống từ các trang thanh điều hướng vô hiệu hóa tính năng này.

en: If you would like to use your own custom favicon image click the Upload Image button.
vi: Nếu bạn muốn sử dụng hình ảnh favicon tùy chỉnh của riêng mình, hãy nhấp vào nút Tải lên hình ảnh.

en: If you would like to use your own custom logo image click the Upload Image button.
vi: Nếu bạn muốn sử dụng hình ảnh logo tùy chỉnh của riêng mình, hãy nhấp vào nút Tải lên hình ảnh.

en: Ignore Displayed Posts
vi: Bỏ qua bài Displayed

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Alt Text
vi: Hình ảnh Văn bản Alt

en: Image Alt Text:
vi: Hình ảnh Alt Text:

en: Image Height
vi: Chiều cao hình ảnh

en: Image URL
vi: URL hình ảnh

en: Image Url
vi: URL hình ảnh

en: Image Url:
vi: URL hình ảnh:

en: Image Width
vi: Chiều rộng hình ảnh

en: Image doesn't exist
vi: Hình ảnh không tồn tại

en: In some cases users will want to create parent categories or links as placeholders to hold a list of child links or categories. In this case it is not desirable to have the parent links lead anywhere, but instead merely serve an organizational function. Enabling this options will remove the links from all parent pages/categories so that they don't lead anywhere when clicked.
vi: Trong một số trường hợp người dùng sẽ muốn tạo các danh mục phụ huynh hoặc liên kết như giữ chỗ để giữ một danh sách các liên kết hoặc chủ đề con. Trong trường hợp này nó không phải là mong muốn có các liên kết cha mẹ dẫn bất cứ nơi nào, nhưng thay vì chỉ đơn thuần phục vụ cho một chức năng tổ chức. Việc kích hoạt tùy chọn này sẽ loại bỏ các liên kết từ tất cả các mẹ trang / loại để họ không dẫn bất cứ nơi nào khi nhấp vào.

en: Inactive Footer Sidebar
vi: Thanh bên chân trang không hoạt động

en: Inactive Tab Background Color
vi: Màu nền tab không hoạt động

en: Index Page SEO
vi: SEO trang chỉ mục

en: Input Field Padding
vi: Đệm trường đầu vào

en: Input Font Size
vi: Cỡ chữ đầu vào

en: Input Font Style
vi: Kiểu chữ nhập

en: Input adsense code
vi: Nhập mã adsense

en: Input advertisement destination url
vi: Đầu vào URL đích quảng cáo

en: Input advertisement image
vi: Hình ảnh quảng cáo đầu vào

en: Inset
vi: Khởi phát

en: Instagram Profile Url
vi: Url hồ sơ Instagram

en: Invalid post
vi: Bài đăng không hợp lệ

en: Italic
vi: In nghiêng

en: Join Now
vi: Tham gia ngay

en: Latest
vi: Muộn nhất

en: Layout
vi: Bố trí

en: Layout Settings
vi: Cài đặt Giao diện

en: Layout Usage
vi: Cách sử dụng bố cục

en: Leave a Reply to %s
vi: Để lại một trả lời cho %s

en: Leave a reply
vi: Để lại một trả lời

en: Left
vi: Trái

en: Left to Right
vi: Trái sang phải

en: Left/Right
vi: Trái phải

en: Left/Right or Centered?
vi: Trái / phải hoặc làm trung tâm?

en: Length of the title need to be limited to prevent inappropriate caption height in narrow column
vi: Độ dài của tiêu đề cần được giới hạn để ngăn chiều cao chú thích không phù hợp trong cột hẹp

en: Letter Spacing
vi: Khoảng cách chữ

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Link
vi: Liên kết

en: Link Format Options
vi: Tùy chọn định dạng liên kết

en: Link Title
vi: Tiêu đề liên kết

en: Link URL
vi: Liên kết URL

en: Link Url:
vi: Liên kết Url:

en: Link text
vi: văn bản liên kết

en: List Meta
vi: Danh sách Meta

en: List Title
vi: Danh sách tiêu đề

en: Loading
vi: Tải

en: Loading...
vi: Tải...

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Logo Height
vi: Chiều cao logo

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Lost my Password
vi: Mất mật khẩu

en: Magazine Homepage
vi: Trang chủ Tạp chí

en: Main Body
vi: Cơ thể chính

en: Main Meta
vi: Chính Meta

en: Main Post Area
vi: Khu vực bưu điện chính

en: Main Post Entry
vi: Bài viết chính

en: Main Post Excerpt
vi: Trích bài chính

en: Main Post Meta
vi: Bài viết chính Meta

en: Main Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
vi: Biểu tượng Meta Post chính (Xếp hạng & Nhận xét)

en: Main Post Overlay
vi: Lớp phủ chính

en: Main Post Overlay Icon
vi: Main bài Overlay Biểu tượng

en: Main Post Title
vi: Tiêu đề bài chính

en: Main Sidebar
vi: Thanh bên chính

en: Main Title
vi: Tiêu đề chính

en: Make Fullwidth
vi: Tạo băng thông rộng

en: Map
vi: Bản đồ

en: Map Format Options
vi: Tùy chọn Map Format

en: Map Pin Address
vi: Bản đồ địa chỉ pin

en: Masonry
vi: HTĐ

en: Masonry Blog Category
vi: Chuyên mục Blog Masonry

en: Masonry Blog Category With Featured Posts
vi: Masonry Blog Thể loại Với Các bài viết

en: Masonry Blog Homepage
vi: Trang chủ Blog Masonry

en: Max Width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Max. Title Characters
vi: Tối đa Nhân vật tiêu đề

en: Maximum 200
vi: Tối đa 200

en: Mega Menu 2 Featured and Recent List
vi: Mega menu 2 nổi bật và Danh sách gần đây

en: Mega Menu 3 Featured
vi: Menu Mega 3 nổi bật

en: Mega Menu List
vi: Danh sách menu lớn

en: Menu Height
vi: Chiều cao thực đơn

en: Message
vi: Thông điệp

en: Meta Font Size
vi: Cỡ chữ Meta

en: Meta Font Style
vi: Kiểu chữ Meta

en: Minify And Combine CSS Files
vi: Giảm kích thước và kết hợp CSS tập tin

en: Minify And Combine Javascript Files
vi: Thu nhỏ và kết hợp các tệp Javascript

en: Module Customizer
vi: Tùy biến mô-đun

en: Module Head
vi: Đầu mô-đun

en: Module Header
vi: Tiêu đề mô-đun

en: Module Subheader
vi: Mô đun phụ

en: Most Popular
vi: Phổ biến nhất

en: Most Recent
vi: Gần đây nhất

en: MySpace
vi: Chỗ của tôi

en: Name
vi: Tên

en: Name Font Style
vi: Tên kiểu chữ

en: Name displayed internally in builder for this ad
vi: Tên được hiển thị nội bộ trong trình tạo cho quảng cáo này

en: Name field cannot be empty.
vi: Trường tên không thể để trống.

en: Nav
vi: Hải quân

en: Nav Arrow Background Color
vi: Màu nền mũi tên Nav

en: Nav Arrow Color
vi: Màu mũi tên Nav

en: Nav Hover
vi: Di chuột Nav

en: Nav Icon
vi: Biểu tượng Nav

en: Nav Icon Hover
vi: Biểu tượng Nav Hover

en: Navigation
vi: dẫn đường

en: New Category Layout
vi: Bố cục danh mục mới

en: New Message From %1$s%2$s: %3$s
vi: Tin nhắn mới từ %1$s %2$s: %3$s

en: New Project
vi: Dự án mới

en: New Skill Name
vi: New Tên Skill

en: New Tab
vi: Tab mới

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi: Nhận xét mới hơn <span class="meta-nav">→</span>

en: Next
vi: Kế tiếp

en: Next &raquo;
vi: Kế tiếp "

en: Next Tab
vi: Tab tiếp theo

en: No
vi: Không

en: No Animation
vi: Không có hoạt hình

en: No Mega Menu
vi: Không có menu Mega

en: No Sidebar
vi: Không có thanh bên

en: No Skills Found
vi: Không tìm thấy kỹ năng

en: No Video Found
vi: Không tìm thấy video

en: No available options.
vi: Không có tùy chọn có sẵn.

en: No sidebar, single column view with Project Details box below content
vi: Không thanh bên, xem cột duy nhất với chi tiết dự án hộp dưới đây nội dung

en: Nothing found
vi: Không kết quả

en: Nothing found in Trash
vi: Không tìm thấy gì trong Thùng rác

en: Number Counter
vi: Bộ đếm số

en: Number Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Number Font Style
vi: Kiểu chữ số

en: Number of Posts displayed on Archive pages
vi: Số lượng bài viết được hiển thị trên các trang Lưu trữ

en: Number of Posts displayed on Category page
vi: Số lượng bài viết được hiển thị trên trang Chuyên mục

en: Number of Posts displayed on Search pages
vi: Số lượng bài viết được hiển thị trên các trang Tìm kiếm

en: Number of Posts displayed on Tag pages
vi: Số lượng bài viết được hiển thị trên các trang Tag

en: Number of Products displayed on WooCommerce archive pages
vi: Số lượng sản phẩm được hiển thị trên các trang lưu trữ WooC Commerce

en: Number of comments to show:
vi: Số ý kiến để hiển thị:

en: Number of dropdown tiers shown
vi: Số tầng thả xuống thể hiện

en: Number of posts to show:
vi: Số lượng bài để hiển thị:

en: OR
vi: HOẶC LÀ

en: Only display featured posts.
vi: Chỉ hiển thị đặc trưng bài đăng nào.

en: Open Project URL in new window
vi: Mở URL dự án trong cửa sổ mới

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
vi: trên

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Order Category Links by Ascending/Descending
vi: Liên kết danh mục theo thứ tự tăng dần / giảm dần

en: Order Pages Links by Ascending/Descending
vi: Trang thứ tự Liên kết theo tăng dần / giảm dần

en: Our Authors
vi: Tác giả của chúng tôi

en: Outset
vi: Hết

en: Overlay
vi: Lớp phủ

en: PASSWORD
vi: MẬT KHẨU

en: Padding
vi: Đệm

en: Page IDs, separated by commas.
vi: ID trang, được phân tách bằng dấu phẩy.

en: Page Name
vi: Tên trang

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Pages
vi: Trang

en: Pages:
vi: trang:

en: Pagination
vi: Phân trang

en: Pagination Active Background Color
vi: Pagination kích hoạt Màu nền

en: Pagination Active Color
vi: Màu sắc hoạt động

en: Pagination Background
vi: Bối cảnh

en: Pagination Background Color
vi: Màu nền

en: Pagination Color
vi: Màu sắc

en: Pagination Item
vi: Vật phẩm chiếu

en: Pagination Item Active
vi: Vật phẩm chiếu

en: Parent Skill
vi: Kỹ năng làm cha mẹ

en: Parent Skill:
vi: Kỹ năng phụ huynh:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Paste image url here, if you chose "images" slider type
vi: Dán url hình ảnh ở đây, nếu bạn chọn loại thanh trượt "hình ảnh"

en: Percent Font Size
vi: Cỡ chữ phần trăm

en: Percent Font Style
vi: Kiểu chữ phần trăm

en: Person
vi: Người

en: Picassa
vi: Picass

en: Pinterest Profile Url
vi: Url hồ sơ Pinterest

en: Place your adsense code here.
vi: Đặt mã adsense của bạn ở đây.

en: Please enter a valid email address.
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ email hợp lệ.

en: Popular
vi: Phổ biến

en: Popular Skills
vi: Kỹ năng phổ biến

en: Portfolio Page Template Options
vi: Danh mục Tuỳ chọn Mẫu

en: Portrait Border Radius
vi: Chân dung Biên giới

en: Post
vi: Bài đăng

en: Post Background Color
vi: Đăng màu nền

en: Post Caption
vi: Chú thích bài

en: Post Comment
vi: đăng bình luận

en: Post Entry
vi: Bài viết

en: Post Excerpt
vi: Trích đoạn

en: Post Featured Image
vi: Đăng hình ảnh nổi bật

en: Post Format Audio Player
vi: Định dạng bài

en: Post Format Audio Wrapper
vi: Định dạng bài viết Gói âm thanh

en: Post Format Gallery Nav
vi: Thư viện định dạng bài

en: Post Format Gallery Nav Hover
vi: Thư viện định dạng bài viết Nav Hover

en: Post Format Gallery Nav Icon
vi: Bài Format Gallery Nav Biểu tượng

en: Post Format Gallery Nav Icon Hover
vi: Bài Format Gallery Nav Biểu tượng Hover

en: Post Format Icon
vi: Bài Format Biểu tượng

en: Post Format Icon Background Color
vi: Bài Format Biểu tượng Màu nền

en: Post Format Link Background
vi: Định dạng bài liên kết nền

en: Post Format Quote Background
vi: Định dạng bài viết Trích dẫn nền

en: Post Meta
vi: Bài viết Meta

en: Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
vi: Đăng biểu tượng Meta (Xếp hạng & Nhận xét)

en: Post Overlay
vi: Bài viết lớp phủ

en: Post Overlay Icon
vi: Biểu tượng lớp phủ bài

en: Post Read More
vi: Đăng đọc thêm

en: Post Read More Icon
vi: Đăng Đọc thêm Biểu tượng

en: Post Review Score Bar
vi: Thanh đánh giá bài

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài

en: Post Title Font Size
vi: Tiêu đề kích thước phông chữ

en: Post Title Font Style
vi: Tiêu đề Phong cách Phông chữ

en: Post info section
vi: Phần thông tin bài

en: Post not found
vi: Không tìm thấy bài

en: Posted by %s
vi: Đăng bởi %s

en: Posts
vi: Bài viết

en: Posts By: %s
vi: Bài viết của: %s

en: Posts Carousel
vi: Bài viết Carousel

en: Posts Limit
vi: bài viết Giới hạn

en: Posts List Area
vi: Khu vực danh sách bài viết

en: Posts List Entry
vi: Danh sách bài viết

en: Posts List Meta
vi: Danh sách bài viết Meta

en: Posts List Meta Icon
vi: Danh sách bài viết Biểu tượng Meta

en: Posts List Thumbnail
vi: Danh sách bài viết Hình thu nhỏ

en: Posts List Title
vi: Danh sách bài viết Tiêu đề

en: Posts Per Page
vi: Bài viết trên mỗi trang

en: Posts by %s
vi: Bài viết của %s

en: Previous
vi: Trước

en: Previous Tab
vi: Tab trước

en: Price Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Price Font Style
vi: Giá phông chữ

en: Pricing Table
vi: Bảng giá

en: Primary Heading
vi: Tựa đề chính

en: Primary Heading: Category Name, Sub Heading: Filter
vi: Tiêu đề chính: Tên danh mục, Tiêu đề phụ: Bộ lọc

en: Primary Heading: Filter, Sub Heading: Category Name
vi: Tiêu đề chính: Bộ lọc, Tiêu đề phụ: Tên danh mục

en: Primary Menu
vi: thực đơn chính

en: Primary Menu Bar Settings
vi: Cài đặt thanh menu chính

en: Print
vi: In

en: Product Name Font Size
vi: Tên sản phẩm Cỡ chữ

en: Product Name Font Style
vi: Tên sản phẩm Kiểu chữ

en: Project Categories
vi: Hạng mục dự án

en: Project Description:
vi: Mô tả dự án:

en: Project Details
vi: Chi tiết dự án

en: Project Details Location
vi: Chi tiết dự án Địa điểm

en: Project Details Title
vi: Chi tiết dự án Tiêu đề

en: Project Details box as sidebar
vi: Hộp chi tiết dự án như thanh bên

en: Project Details:
vi: Chi tiết dự án:

en: Project Gallery
vi: dự án Thư viện

en: Project Sidebar
vi: dự án Sidebar

[ctx: Project Skill name]
en: Project Skills
vi: Kỹ năng dự án

en: Project Skills
vi: Kỹ năng dự án

en: Project URL
vi: Dự án URL

en: Project URL Text
vi: Văn bản URL dự án

[ctx: Project skill singular name]
en: Project Skill
vi: Kỹ năng dự án

en: Quote
vi: Trích dẫn

en: Quote Attribution
vi: Trích dẫn

en: Quote Format Options
vi: Trích dẫn Format

en: Quote Text
vi: Trích dẫn văn bản

en: RSS Icon Url
vi: Biểu tượng RSS Url

en: Rate:
vi: Tỷ lệ:

en: Rating (%):
vi: Xêp hạng (%):

en: Rating: %0.2f
vi: Đánh giá:% 0,2f

en: Ratings
vi: Xếp hạng

en: Re-Authorize
vi: Tái Authorize

en: Read Extra Documentation
vi: Đọc thêm tài liệu

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Read More Button
vi: Đọc thêm nút

en: Recent
vi: Gần đây

en: Recent Comments
vi: Những ý kiến gần đây

en: Recent Posts
vi: Bài viết gần đây

en: Recent Reviews
vi: những đánh giá gần đây

en: Recent Tweets
vi: Tweets gần đây

en: Recent Videos
vi: Video gần đây

en: Related Posts
vi: Bài viết liên quan

en: Remove Drop Shadow
vi: Di chuyển Drop Shadow

en: Remove Vertical Divider
vi: Xóa dải phân cách dọc

en: Reply
vi: Đáp lại

en: Reset
vi: Cài lại

en: Reset to Defaults
vi: Đặt lại về Mặc định

en: Responsive shortcodes
vi: Mã ngắn đáp ứng

en: Retweet
vi: Tweet

en: Review
vi: Ôn tập

en: Review Box Contents
vi: Xem lại Box Contents

en: Review Box Title
vi: Đánh giá tiêu đề hộp

en: Ridge
vi: cây rơm

en: Right
vi: Đúng

en: Right to Left
vi: Phải sang trái

en: Role Editor
vi: Vai trò biên tập

en: Sale Badge Font Size
vi: Cần bán cỡ chữ

en: Sale Badge Font Style
vi: Bán Huy hiệu Phong cách Phông chữ

en: Sale Price Font Size
vi: Giá bán Cỡ chữ

en: Sale Price Font Style
vi: Giá bán Kiểu chữ

en: Sample Post Title
vi: Sample Post Tiêu đề

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Scale In From Center
vi: Chia tỷ lệ từ trung tâm

en: Scale In From Left
vi: Chia tỷ lệ từ trái

en: Scale In From Right
vi: Chia tỷ lệ từ phải

en: Score %1$d%%
vi: Điểm %1$d%%

en: Score: %1$s
vi: Điểm: %1$s

en: Search & Cart Font
vi: Tìm kiếm & Giỏ hàng Phông chữ

en: Search & Cart Font Style
vi: Tìm kiếm & Giỏ hàng Kiểu chữ

en: Search Layouts
vi: Bố cục tìm kiếm

en: Search Project Skills
vi: Tìm kiếm kỹ năng dự án

en: Search Projects
vi: Tìm kiếm dự án

en: Search Results for: %s
vi: Kết quả tìm kiếm cho: %s

en: Search results for "%s"
vi: Kết quả tìm kiếm cho " %s"

en: Search, Cart, & Icon Background Color
vi: Màu nền tìm kiếm, giỏ hàng và biểu tượng

en: Search, Cart, & Icon Letter Spacing
vi: Khoảng cách tìm kiếm, giỏ hàng và biểu tượng

en: Search, Cart, & Icon Text Color
vi: Màu văn bản tìm kiếm, giỏ hàng và biểu tượng

en: Search, Cart, & Icon Text Size
vi: Kích thước văn bản Tìm kiếm, Giỏ hàng & Biểu tượng

en: Secondary Menu
vi: Thực đơn thứ cấp

en: Secondary Menu Bar Settings
vi: Cài đặt thanh menu phụ

en: Select
vi: Lựa chọn

en: Select Animation Effect
vi: Chọn Animation Effect

en: Select Page
vi: Chọn trang

en: Select Slider Type here
vi: Chọn loại thanh trượt ở đây

en: Select between expanded and closed state
vi: Chọn giữa trạng thái mở rộng và đóng

en: Select yes if the link should be opened in a new window
vi: Chọn yes nếu liên kết nên được mở ra ở cửa sổ mới

en: Send
vi: Gửi

en: Send Email to
vi: Gửi email đến

en: Separate Skills with Commas
vi: Kỹ năng riêng biệt với dấu phẩy

en: Set as Image
vi: Đặt làm hình ảnh

en: Share "%s" via %s
vi: Chia sẻ " %s" qua %s

en: Share:
vi: Chia sẻ:

en: Sharing Icons to Display
vi: Chia sẻ biểu tượng để hiển thị

en: Shop
vi: cửa tiệm

en: Short description
vi: Mô tả ngắn

en: Shortcodes
vi: Mã ngắn

en: Show Author
vi: Hiển thị tác giả

en: Show Author Box
vi: Hiển thị hộp tác giả

en: Show Categories
vi: Hiển thị danh mục

en: Show Comment Count
vi: Hiển thị số bình luận

en: Show Comments
vi: Hiển thị bình luận

en: Show Date
vi: Hiển thị ngày

en: Show Divider
vi: Hiển thị dải phân cách

en: Show Dribbble Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Dribbble

en: Show Excerpt
vi: Hiển thị trích

en: Show Facebook Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Facebook

en: Show Featured Image
vi: Hiển thị hình ảnh nổi bật

en: Show Full Content
vi: Hiển thị toàn bộ nội dung

en: Show Google+ Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Google+

en: Show Instagram Icon
vi: Hiện Instagram Biểu tượng

en: Show Pagination
vi: Hiển thị phân trang

en: Show Pinterest Icon
vi: Hiện Pinterest Biểu tượng

en: Show Post Count
vi: Hiển thị số lượng bài

en: Show Posts Count
vi: Hiển thị số lượng bài viết

en: Show RSS Icon
vi: Hiển thị biểu tượng RSS

en: Show Rating
vi: Hiện Đánh giá

en: Show Ratings
vi: Hiển thị xếp hạng

en: Show Read More Button
vi: Hiển thị nút đọc thêm

en: Show Related Posts
vi: Hiển thị bài viết liên quan

en: Show Search Bar
vi: Hiển thị thanh tìm kiếm

en: Show Social Icons
vi: Hiển thị các biểu tượng xã hội

en: Show Stumbleupon Icon
vi: Hiện Stumbleupon Biểu tượng

en: Show Top Border?
vi: Hiển thị đường viền hàng đầu?

en: Show Trending Bar
vi: Hiện Xu hướng Bar

en: Show Tumblr Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Tumblr

en: Show Twitter Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Twitter

en: Show WooCommerce Cart
vi: Hiển thị giỏ hàng WooC Commerce

en: Show Youtube Icon
vi: Hiển thị biểu tượng Youtube

en: Show author box
vi: Hiển thị hộp tác giả

en: Show comments on pages
vi: Hiện bình luận trên các trang

en: Show comments on posts
vi: Hiển thị ý kiến về bài viết

en: Show dropdown menus
vi: Hiển thị menu thả xuống

en: Show related posts
vi: Hiển thị bài viết liên quan

en: Sidebar
vi: Thanh bên

en: Sidebar Location
vi: Vị trí thanh bên

en: Sidebar Width
vi: Chiều rộng thanh bên

en: Sidebar location
vi: Vị trí thanh bên

en: Sidebar, Project Details box below content
vi: Sidebar, chi tiết dự án hộp dưới đây nội dung

en: Sidebar/Widget Area
vi: Thanh bên / Khu vực widget

en: Single Post Page SEO
vi: SEO bài viết đơn

en: Sitemap Page Template Options
vi: Tùy chọn mẫu trang sơ đồ trang web

en: Sitemap Sections Display
vi: Phần sitemap hiển thị

en: Sizing
vi: Định cỡ

en: Skills:
vi: Kỹ năng:

en: Slide In Horizontally
vi: Trượt theo chiều ngang

en: Slide In Vertically
vi: Trượt theo chiều dọc

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Slider Type
vi: Loại trượt

en: Smooth Scrolling
vi: Cuộn trơn

en: Social Follow
vi: Theo dõi xã hội

en: Social Icons Color
vi: Xã hội Icons Màu

en: Social Icons Size
vi: Biểu tượng xã hội Kích

en: Social Media Links
vi: Liên kết truyền thông xã hội

en: Social Media Networks
vi: Mạng truyền thông xã hội

en: Social Network Follower Count Refresh
vi: Mạng xã hội người theo dõi Đếm Refresh

en: Social Network Icon Size
vi: Kích thước biểu tượng mạng xã hội

en: Solid
vi: Chất rắn

en: Sorry, No Posts Found
vi: Xin lỗi, không có bài viết Tìm thấy

en: Sorry, no posts found.
vi: Xin lỗi, không tìm thấy bài viết.

en: Sort Categories Links by Name/ID/Slug/Count/Term Group
vi: Sắp xếp Danh mục Liên kết theo Tên / ID / Sên / Đếm / Nhóm hạn

en: Sort Method
vi: Phương pháp sắp xếp

en: Sort Order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Sort Pages Links
vi: Sắp xếp trang liên kết

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Standard Blog Category
vi: Danh mục Blog chuẩn

en: Standard Blog Category With Featured Posts
vi: Danh mục Blog chuẩn với bài viết nổi bật

en: Standard Blog Homepage
vi: Trang chủ Blog tiêu chuẩn

en: Standard or Masonry Style for Archive Pages
vi: Phong cách chuẩn hoặc Masonry cho các trang lưu trữ

en: Star
vi: Ngôi sao

en: Start on New Line
vi: Bắt đầu vào New Line

en: Start on New Line?
vi: Bắt đầu trên dòng mới?

en: Start the ad's output on a new line?
vi: Bắt đầu sản lượng của quảng cáo trên một dòng mới?

en: State
vi: Tiểu bang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Stumbleupon
vi: Sự vấp ngã

en: Stumbleupon Profile Url
vi: Hồ sơ Stumbleupon Url

en: Sub Heading
vi: Tựa đề phụ

en: Subheader
vi: Tiêu đề phụ

en: Subheader Font Size
vi: Kích thước phông chữ phụ

en: Subheader Font Style
vi: Kiểu chữ Subheader

en: Subject
vi: Môn học

en: Subscribe
vi: Theo dõi

en: Summary
vi: Tóm lược

en: Summary Title
vi: Tóm tắt Tiêu đề

en: TRENDING:
vi: xu hướng:

en: Tab
vi: Chuyển hướng

en: Tab Content
vi: Nội dung tab

en: Tab Item
vi: tab mục

en: Tab Item Active
vi: Mục Tab Hoạt động

en: Tab Item Hover
vi: Mục tab Di chuột

en: Tab Settings
vi: Cài đặt tab

en: Tab Text
vi: Văn bản Tab

en: Tabbed Posts
vi: Bài viết theo thẻ

en: Tabs
vi: Tab

en: Tabs Background
vi: Tab nền

en: Tags
vi: Thẻ

en: Testimonial
vi: Lời chứng thực

en: Text
vi: Bản văn

en: Text Color
vi: Văn bản màu

en: Text Size
vi: Cỡ chữ

en: Text for the header of the module. Leave blank for no header for the module.
vi: Văn bản cho tiêu đề của module. Để trống không có tiêu đề cho mô-đun.

en: Thanks for contacting us.
vi: Cảm ơn vì đã liên lạc với chúng tôi.

en: The Ad HTML, if not using the Image URL and Link above.
vi: Quảng cáo HTML, nếu không sử dụng URL hình ảnh và Liên kết ở trên.

en: The Map feature uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map feature, please make sure you have added your API key inside the Extra Theme Options panel. Learn more about how to create your Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">here</a>.
vi: Tính năng Bản đồ sử dụng API Google Maps và yêu cầu Khóa Google API hợp lệ để hoạt động. Trước khi sử dụng tính năng bản đồ, hãy chắc chắn rằng bạn đã thêm khóa API của bạn bên trong tắm Tùy chọn Theme bảng. Tìm hiểu thêm về cách tạo Khóa API của Google của bạn <a href="%1$s" target="_blank">ở đây</a> .

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key here. Learn more about how to create your Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">here</a>.
vi: Các module Maps sử dụng API của Google Maps và đòi hỏi khóa API Google hợp lệ để hoạt động. Trước khi sử dụng mô-đun bản đồ, vui lòng đảm bảo bạn đã thêm khóa API tại đây. Tìm hiểu thêm về cách tạo Khóa API của Google của bạn <a target="_blank" href="%1$s">ở đây</a> .

en: The URL of the video from a <a href="%s" target="_blank">Supported oEmbed Video Provider</a>, or URL of any video. Click "Add Video URL" to add more file types. (.mov, .mp4, .webm, .ogv, etc)
vi: URL của video từ một <a href="%s" target="_blank">nhà cung cấp oEmbed video được hỗ trợ</a> , hoặc URL của bất kỳ video. Nhấp vào "Add URL Video" để thêm các loại tập tin nhiều hơn nữa. (.Mov, .mp4, .webm, .ogv, vv)

en: The color used for this category throughout the site.
vi: Màu sắc sử dụng cho thể loại này trên khắp các trang web.

en: The color used for this user throughout the site.
vi: Màu sắc sử dụng cho người dùng này trong trang web.

en: The format for the date display in PHP date() format
vi: Định dạng cho hiển thị ngày ở định dạng PHP date ()

en: The name of your facebook page, not the full URL. If your facebook url is: "http://www.facebook.com/elegantthemes", then your page name is: "elegantthemes"
vi: Tên trang facebook của bạn, không phải URL đầy đủ. Nếu url facebook của bạn là: "http://www.facebook.com/eleganttheme", thì tên trang của bạn là: "Eleganttheme"

en: The number of posts shown per page.
vi: Số lượng bài viết hiển thị trên mỗi trang.

en: The number of posts shown.
vi: Số lượng bài viết được hiển thị.

en: The primary heading.
vi: Tiêu đề chính.

en: The speed, in seconds, in which it will auto rotate to the next slide.
vi: Tốc độ, tính bằng giây, trong đó nó sẽ tự động xoay sang slide tiếp theo.

en: The speed, in seconds, in which the slider will auto rotate to the next slide. Leave empty to disable autoplay.
vi: Tốc độ, chỉ trong vài giây, trong đó thanh trượt sẽ tự động xoay sang slide tiếp theo. Để trống để tắt tự động phát.

en: The sub heading.
vi: Các tiêu đề phụ.

en: Theme Customizer
vi: Tùy biến chủ đề

en: Theme Options
vi: Tùy chọn chủ đề

en: There was a problem, please try again.
vi: Có một vấn đề, xin vui lòng thử lại.

en: This controls default direction of the lazy-loading animation.
vi: Này điều khiển hướng mặc định của hình ảnh động lười biếng nạp.

en: This is an optional title to display for this module.
vi: Đây là một tiêu đề tùy chọn để hiển thị cho mô-đun này.

en: This option allows you to change how your dates are displayed. For more information please refer to the WordPress codex here:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>
vi: Tùy chọn này cho phép bạn thay đổi cách hiển thị ngày của bạn. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo codex WordPress tại đây: <a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Định dạng ngày và giờ</a>

en: This option allows you to control how many tiers your pages dropdown menu has in the default theme created main menu. Increasing the number allows for additional menu items to be shown. This setting is not applicable If you are using a custom menu and not the default theme created main menu.
vi: Tùy chọn này cho phép bạn kiểm soát có bao nhiêu tầng các trang của bạn menu thả xuống có trong chủ đề mặc định tạo ra menu chính. Tăng số lượng cho phép thêm các mục menu được hiển thị. Cài đặt này không áp dụng nếu bạn đang sử dụng một menu tùy chỉnh và không phải là chủ đề mặc định tạo ra menu chính.

en: This options allows you to control how many teirs your pages dropdown menu has. Increasing the number allows for additional menu items to be shown.
vi: Tùy chọn này cho phép bạn kiểm soát số lượng menu thả xuống trang của bạn. Việc tăng số lượng cho phép các mục menu bổ sung được hiển thị.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
vi: Bài đăng này được bảo vệ bằng mật khẩu. Nhập mật khẩu để xem các bình luận.

en: This will add a border to the top side of the module.
vi: Điều này sẽ thêm một đường viền vào phía trên cùng của mô-đun.

en: This will be used as the border color for this module.
vi: Điều này sẽ được sử dụng làm màu đường viền cho mô-đun này.

en: This will be used as the text color for the header text of the module.
vi: Điều này sẽ được sử dụng làm màu văn bản cho văn bản tiêu đề của mô-đun.

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
vi: Điều này sẽ thay đổi nhãn của mô-đun trong trình xây dựng để dễ nhận biết.

en: This will enable Google Fonts for Non-English languages.
vi: Điều này sẽ cho phép Google Fonts cho các ngôn ngữ không phải tiếng Anh.

en: This will enable the use of excerpts in posts or pages.
vi: Điều này sẽ cho phép sử dụng các đoạn trích trong bài viết hoặc trang.

en: This will return all of the settings throughout the options page to their default values. <strong>Are you sure you want to do this?</strong>
vi: Điều này sẽ trả tất cả các cài đặt trong suốt trang tùy chọn về giá trị mặc định của chúng. <strong>Bạn có chắc chắn muốn làm điều này?</strong>

en: Title
vi: Chức vụ

en: Title Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Title Font Style
vi: Tiêu đề kiểu chữ

en: Title:
vi: Chức vụ:

en: Toggle
vi: Chuyển đổi

en: Toggle Icon Size
vi: Chuyển đổi kích thước biểu tượng

en: Toggle Padding
vi: Chuyển đổi đệm

en: Top
vi: Hàng đầu

en: Top & Bottom Padding
vi: Đệm trên & dưới

en: Top Rated
vi: Xếp hạng hàng đầu

en: Top to Bottom
vi: Từ trên xuống dưới

en: Trackbacks/Pingbacks
vi: Trackbacks / Pingbacks

en: Trending Font
vi: Xu hướng phông chữ

en: Trending Font Style
vi: Xu hướng kiểu chữ

en: Trending Label Text Color
vi: Xu hướng màu văn bản nhãn

en: Trending Text Size
vi: Xu hướng kích thước văn bản

en: Trending Title Text Color
vi: Xu hướng màu văn bản

en: Tumblr Profile Url
vi: Hồ sơ Tumblr Url

en: Turn pagination on or off.
vi: Rẽ pagination bật hoặc tắt.

en: Turn the autoplay feature on or off.
vi: Bật hoặc tắt tính năng tự động phát.

en: Turn the dispay of each post's date on or off.
vi: Xoay dispay ngày của mỗi bài đăng trên hoặc tắt.

en: Turn the display of each post's author on or off.
vi: Bật hiển thị các tác giả của mỗi bài đăng trên hoặc tắt.

en: Turn the display of each post's categories on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị các danh mục của từng bài.

en: Turn the display of each post's ccomments on or off.
vi: Bật màn hình hiển thị của ccomments mỗi bài đăng trên hoặc tắt.

en: Turn the display of each post's comment count on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị số bình luận của mỗi bài viết.

en: Turn the display of each post's date on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị ngày của mỗi bài đăng.

en: Turn the display of each post's featured image on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị hình ảnh đặc trưng của mỗi bài đăng.

en: Turn the display of each post's rating on or off.
vi: Bật hiển thị giá của từng bài hoặc tắt.

en: Turn the display of each post's rating stars on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị các ngôi sao xếp hạng của mỗi bài đăng.

en: Twitter Profile Url
vi: Hồ sơ Twitter Url

en: Type
vi: Kiểu

en: Type an address and click find to place a marker at that address.
vi: Nhập địa chỉ và nhấp tìm để đặt điểm đánh dấu tại địa chỉ đó.

en: Type of the box
vi: Loại hộp

en: Typography
vi: Kiểu chữ

en: Typography Settings
vi: Cài đặt kiểu chữ

en: URL of the ad image.
vi: URL của hình ảnh quảng cáo.

en: URL the ad's image links to.
vi: URL liên kết hình ảnh của quảng cáo để.

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Update Skill
vi: Cập nhật kỹ năng

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload A Video File
vi: Tải lên Một File Video

en: Upload an Image
vi: Tải lên một hình ảnh

en: Uppercase
vi: hoa

en: Use Google Fonts
vi: Sử dụng Google Fonts

en: Use as default for any category that does not have a specific layout set.
vi: Sử dụng làm mặc định cho bất kỳ danh mục nào không có bộ bố cục cụ thể.

en: Use combined and minified CSS file to speed up your site's page load.
vi: Sử dụng tệp CSS kết hợp và rút gọn để tăng tốc độ tải trang của bạn.

en: Use combined and minified javascript file to speed up your site's page load.
vi: Sử dụng kết hợp và minified tập tin javascript để tăng tốc độ tải trang của trang web của bạn.

en: Use excerpts when defined
vi: Sử dụng đoạn trích khi được định nghĩa

en: Use resizing
vi: Sử dụng thay đổi kích thước

en: Use this layout as the default layout?
vi: Sử dụng bố cục này làm bố cục mặc định?

en: Use this layout as the home layout?
vi: Sử dụng bố cục này như bố trí nhà?

en: Use this layout on the categories selected above.
vi: Sử dụng bố cục này trên các danh mục đã chọn ở trên.

en: Used for icon button type
vi: Được sử dụng cho loại nút biểu tượng

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Username
vi: Tên đăng nhập

en: Username:
vi: Tên đăng nhập:

en: Vertically Centered
vi: theo chiều dọc làm trung tâm

en: Video Format Options
vi: Tùy chọn Video Format

en: Video URL
vi: URL video

en: View Category Layout
vi: Xem bố cục danh mục

en: View Project
vi: Xem Kế hoạch

en: View The Project
vi: Xem dự án

en: View all posts by %s
vi: Xem tất cả bài viết theo %s

en: Website Content Width
vi: Nội dung trang web Width

en: Website Gutter Width
vi: Chiều rộng máng xối của trang web

en: Welcome to Extra! Before diving in to your new theme, please visit the <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Extra Documentation</a> page for access to dozens of in-depth tutorials.
vi: Chào mừng bạn đến với Extra! Trước khi lặn vào theme mới của bạn, vui lòng truy cập <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">tài liệu phụ</a> trang để truy cập vào hàng chục chuyên sâu hướng dẫn.

en: When you define your keywords using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the meta keywords you would like to use, separated by comas.
vi: Khi bạn xác định từ khóa của bạn sử dụng các trường tùy bạn nên sử dụng giá trị này cho các Tên lĩnh vực tùy chỉnh. Giá trị của lĩnh vực tùy chỉnh của bạn nên được các từ khóa meta bạn muốn sử dụng, cách nhau bằng hôn mê.

en: When you define your meta description using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom description you would like to use.
vi: Khi bạn xác định mô tả meta của bạn sử dụng các trường tùy bạn nên sử dụng giá trị này cho các Tên lĩnh vực tùy chỉnh. Giá trị của trường tùy chỉnh của bạn phải là mô tả tùy chỉnh bạn muốn sử dụng.

en: When you define your title using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom title you would like to use.
vi: Khi bạn xác định tiêu đề của bạn sử dụng các trường tùy bạn nên sử dụng giá trị này cho các Tên lĩnh vực tùy chỉnh. Giá trị của trường tùy chỉnh của bạn phải là tiêu đề tùy chỉnh bạn muốn sử dụng.

en: Whether to show the post count.
vi: Cho dù để hiển thị số lượng bài viết.

en: Widget Bullet Color
vi: Widget màu đạn

en: Widget Header Font Size
vi: Kích thước phông chữ của widget

en: Widget Header Font Style
vi: Kiểu tiêu đề widget

en: Widget Heading Color
vi: Màu tiêu đề

en: Widget Link Color
vi: Màu liên kết widget

en: Widget Text Color
vi: Màu văn bản widget

en: WooCommerce Sidebar Location
vi: Vị trí thanh bên WooC Commerce

en: WooCommerce Sidebar/Widget Area
vi: Khu vực tiện ích / thanh bên WooC Commerce

en: Yes
vi: Vâng

en: You are already logged in.
vi: Bạn đã đăng nhập.

en: You can disable this option if you want to remove the author box from single post pages.
vi: Bạn có thể tắt tùy chọn này nếu bạn muốn loại bỏ các tác giả hộp từ bài duy nhất trang.

en: You can disable this option if you want to remove the comments and comment form from single post pages.
vi: Bạn có thể tắt tùy chọn này nếu bạn muốn loại bỏ các ý kiến và bình luận hình thức từ bài duy nhất trang.

en: You can disable this option if you want to remove the related posts from single post pages.
vi: Bạn có thể tắt tùy chọn này nếu bạn muốn loại bỏ các bài viết liên quan từ bài duy nhất trang.

en: You can find all the info on how to obtain all the needed API credentials here: %s
vi: Bạn có thể tìm thấy tất cả thông tin về cách lấy tất cả thông tin đăng nhập API cần thiết tại đây: %s

en: You can find the User Id at the end of your Google+ URL. For example if the URL was: http://plus.google.com/+elegentthemes, the User Id would be: +elegenthemes
vi: Bạn có thể tìm thấy Id người dùng ở cuối URL Google+ của bạn. Ví dụ: nếu URL là: http://plus.google.com/+elegenttheme, Id người dùng sẽ là: + Elegentheme

en: You don't have pages
vi: Bạn không có trang

en: Your Rating:
vi: Đánh giá của bạn:

en: Your latest posts
vi: Bài viết mới nhất của bạn

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
vi: Bài viết gần đây nhất trang web của bạn.

en: Your site&#8217;s most recent Reviews (posts which have review).
vi: Nhận xét gần đây nhất của trang web của bạn (bài viết có xem xét).

en: Your site&#8217;s most recent Videos (Posts which use video format).
vi: trang web của bạn gần đây nhất Video (bài mà sử dụng định dạng video).

en: Your site&#8217;s most recent comments.
vi: Nhận xét gần đây nhất của trang web của bạn.

en: Youtube Profile Url
vi: Url hồ sơ Youtube

en: Youtube Username
vi: Tên người dùng Youtube

en: Zoom Icon Color
vi: Màu sắc biểu tượng thu phóng

en: by
vi: bởi

en: by %s
vi: theo %s

[ctx: clear static resources]
en: Clear
vi: Thông thoáng

en: comment count
vi: đếm Bình luận

[ctx: documentation links]
en: Support
vi: Ủng hộ

[ctx: general options]
en: General
vi: Chung

[ctx: integrate third-party code]
en: Integration
vi: Hội nhập

[ctx: label]
en: Search for:
vi: Tìm kiếm:

[ctx: layout item]
en: Add New
vi: Thêm mới

[ctx: layout type general name]
en: Category Layouts
vi: Bố cục danh mục

[ctx: layout type singular name]
en: Category Layout
vi: Thể loại Layout

[ctx: navigation menu]
en: Navigation
vi: dẫn đường

[ctx: noun]
en: COMMENT
vi: BÌNH LUẬN

[ctx: page/post]
en: Layout
vi: Bố trí

[ctx: placeholder]
en: Search
vi: Tìm kiếm

[ctx: project item]
en: Add New
vi: Thêm mới

[ctx: project type general name]
en: Projects
vi: dự án

[ctx: project type singular name]
en: Project
vi: Dự án

en: settings reset.
vi: thiết lập lại.

en: settings saved.
vi: lưu cài đặt.

[ctx: site ads placement areas]
en: Ads
vi: Quảng cáo

[ctx: site color scheme]
en: Colorization
vi: Tô màu

[ctx: theme updates]
en: Updates
vi: Cập nhật

[ctx: widgets]
en: %1$s %2$s <div class="post-title">on %3$s</div>
vi:  %1$s %2$s <div class="post-title"> trên %3$s </div>

en: you don't have sufficient permissions to access this page
vi: bạn không có đủ quyền truy cập trang này
