Extra 2.22.2 - en to tl translation catalogue (938 entries)

en:  You can find all the info on how to obtain all the required credentials here: %s
tl: Makikita mo ang lahat ng impormasyon kung paano makukuha ang lahat ng kinakailangang mga kredensyal dito: %s

en: %d Items
tl:  %d Mga Item

en: %d Items in Cart
tl:  %d Mga Item sa Cart

en: %s Theme Options
tl:  %s Mga Pagpipilian sa Tema

en: &hellip;
tl: ...

en: &laquo; Previous
tl: «Nakaraan

en: + Add One More Tab
tl: + Magdagdag ng Isa pang Tab

en: 0 Comments
tl: 0 Mga komento

en: 1 Column
tl: 1 Haligi

en: 1 Comment
tl: 1 Puna

en: 1/2 + 1/4 + 1/4 Columns
tl: 1/2 + 1/4 + 1/4 Mga Haligi

en: 1/3 + 2/3 Columns
tl: 1/3 + 2/3 Mga Haligi

en: 1/4 + 1/2 + 1/4 Columns
tl: 1/4 + 1/2 + 1/4 Mga Haligi

en: 1/4 + 1/4 + 1/2 Columns
tl: 1/4 + 1/4 + 1/2 Mga Haligi

en: 1/4 + 3/4 Columns
tl: 1/4 + 3/4 Mga Haligi

en: 2 Columns
tl: 2 Mga Haligi

en: 2/3 + 1/3 Columns
tl: 2/3 + 1/3 Mga Haligi

en: 3 Columns
tl: 3 Mga Haligi

en: 3/4 + 1/4 Columns
tl: 3/4 + 1/4 Mga Haligi

en: 4 Columns
tl: 4 Mga Haligi

en: 404 Not Found
tl: 404 Hindi Natagpuan

en: <div class="updated"><p>This is a fresh installation of %1$s theme. Don't forget to go to <a href="%2$s">ePanel</a> to set it up. This message will disappear once you have clicked the Save button within the <a href="%2$s">theme's options page</a>.</p></div>
tl: <div class="updated"><p> Ito ay isang sariwang pag-install ng tema na %1$s. Huwag kalimutang pumunta sa <a href="%2$s">ePanel</a> upang i-set up ito. Mawala ang mensaheng ito kapag na-click mo ang pindutang I-save sa loob ng <a href="%2$s">pahina ng pagpipilian</a> ng <a href="%2$s">tema</a> . </p></div>

en: <span class="button">Next Entries</span>
tl: <span class="button">Mga Susunod na Entry</span>

en: <span class="button">Next</span><span class="title">%title</span>
tl: <span class="button">Susunod</span> <span class="title">%title</span>

en: <span class="button">Older Entries</span>
tl: <span class="button">Mas lumang mga Entries</span>

en: <span class="button">Previous</span><span class="title">%title</span>
tl: <span class="button">Nakaraang</span> <span class="title">%title</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
tl: <span class="meta-nav">←</span> Mas lumang Mga Komento

en: A static page
tl: Isang static na pahina

en: API Key
tl: Key ng API

en: About The Author
tl: Tungkol sa May-akda

en: Above Post
tl: Sa itaas ng Post

en: Accent color
tl: Kulay ng tuldik

en: Accordion
tl: Kordyon

en: Active Tab Background Color
tl: Kulay ng Background Aktibong Tab

en: Active Tab Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Aktibong Tab

en: Ad #%d
tl: Ad # %d

en: Ad Image
tl: Imahe ng Ad

en: Add API Key
tl: Magdagdag ng API Key

en: Add Ad
tl: Magdagdag ng Ad

en: Add Another Video URL
tl: Magdagdag ng Ibang Video URL

en: Add Audio File
tl: Magdagdag ng Audio File

en: Add Author Bio
tl: Magdagdag ng May-akda Bio

en: Add Breakdown
tl: Magdagdag ng Breakdown

en: Add ET Box
tl: Magdagdag ng ET Box

en: Add ET Button
tl: Magdagdag ng ET Button

en: Add ET Learn more block
tl: Magdagdag ng ET Matuto nang higit pang block

en: Add ET Tabs
tl: Magdagdag ng mga ET Tab

en: Add Gallery Images
tl: Magdagdag ng Mga Larawan sa Gallery

en: Add Images
tl: Magdagdag ng Mga Larawan

en: Add New Ad
tl: Magdagdag ng Bagong Ad

en: Add New Category Layout
tl: Magdagdag ng Bagong Layout ng Kategorya

en: Add New Project
tl: Magdagdag ng Bagong Proyekto

en: Add New Project Skill
tl: Magdagdag ng Kasanayan sa Bagong Proyekto

en: Add New Tab
tl: Magdagdag ng Bagong Tab

en: Add a Tooltip Text
tl: Magdagdag ng Teksto ng Tooltip

en: Add code to the < body > (good for tracking codes such as google analytics)
tl: Magdagdag ng code sa <body> (mabuti para sa mga code sa pagsubaybay tulad ng google analytics)

en: Add code to the < head > of your blog
tl: Magdagdag ng code sa <head> ng iyong blog

en: Add code to the bottom of your posts, before the comments
tl: Magdagdag ng code sa ibaba ng iyong mga post, bago ang mga komento

en: Add code to the top of your posts
tl: Magdagdag ng code sa tuktok ng iyong mga post

en: Add or Remove Skills
tl: Magdagdag o Mag-alis ng Mga Kasanayan

en: Additional Info
tl: Karagdagang impormasyon

en: Ads
tl: Mga ad

en: Adsense's responsive ad units require the ads' container to have a fixed width. Enabling this option applies a fixed width to this ad's container.
tl: Kinakailangan ng mga yunit ng tumutugon na mga ad ng Adsense ang lalagyan ng mga ad na magkaroon ng isang nakapirming lapad. Ang pagpapagana ng pagpipiliang ito ay nalalapat sa isang nakapirming lapad sa lalagyan ng ad na ito.

en: All
tl: Lahat

en: All Category Layouts
tl: Lahat ng Mga Layout ng Kategorya

en: All Project Skills
tl: Lahat ng Mga Kasanayan sa Proyekto

en: All Projects
tl: Lahat ng Proyekto

en: Alternative text for image
tl: Alternatibong teksto para sa larawan

en: Amount of archive months to display.
tl: Halaga ng mga buwan ng archive na ipapakita.

en: Amount of recent posts to display.
tl: Halaga ng mga kamakailang post upang ipakita.

en: An <a href="%s">Extra Theme Layout</a> (select below)
tl: Isang <a href="%s">Dagdag na Layout ng Tema</a> (piliin sa ibaba)

en: An Extra Category Layout
tl: Isang Dagdag na Layout ng Kategorya

en: Any code you place here will appear in body section of all pages of your blog. This is usefull if you need to input a tracking pixel for a state counter such as Google Analytics.
tl: Anumang code na iyong inilalagay dito ay lilitaw sa seksyon ng katawan ng lahat ng mga pahina ng iyong blog. Mahalaga ito kung kailangan mong mag-input ng isang pixel sa pagsubaybay para sa isang counter ng estado tulad ng Google Analytics.

en: Any code you place here will appear in the head section of every page of your blog. This is useful when you need to add javascript or css to all pages.
tl: Anumang code na iyong inilalagay dito ay lilitaw sa seksyon ng ulo ng bawat pahina ng iyong blog. Ito ay kapaki-pakinabang kapag kailangan mong magdagdag ng javascript o css sa lahat ng mga pahina.

en: Any code you place here will be placed at the top of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
tl: Anumang code na iyong inilalagay dito ay ilalagay sa tuktok ng lahat ng mga post. Ito ay kapaki-pakinabang kung ikaw ay naghahanap upang pagsamahin ang mga bagay tulad ng mga social bookmark link.

en: App Secret
tl: Lihim ng App

en: Archive Heading Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Pamagat ng Archive

en: Archives
tl: Mga Archive

en: Ascending
tl: Pataas

en: Aside
tl: Bukod dito

en: Attributes
tl: Mga Katangian

en: Audio File Subtitle
tl: Subtitle ng File ng Audio

en: Audio File Title
tl: Pamagat ng File ng Audio

en: Audio File URL
tl: URL ng File ng Audio

en: Audio Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Audio

en: Author
tl: May-akda

en: Author Image URL
tl: URL ng Larawan ng May-akda

en: Authorize
tl: Pahintulutan

en: Authors Page Template Options
tl: Mga Pagpipilian sa Template ng Mga May-akda

en: Authors to display
tl: Mga may-akda upang ipakita

en: Automattic slider speed (works only if Auto is set to yes)
tl: Bilis ng slider ng Automattic (gagana lamang kung ang Auto ay nakatakda sa oo)

en: Autoplay
tl: Auto-play

en: Autoplay Speed
tl: Bilis ng Autoplay

en: Back To Top
tl: Bumalik sa Tuktok

en: Back To Top Button
tl: Bumalik sa Tuktok na Pindutan

en: Background Color
tl: Kulay ng background

en: Background Settings
tl: Mga Setting ng Background

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Bar Counter
tl: Bar counter

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page.
tl: Bago ka makatanggap ng mga update sa produkto, kailangan mo munang mapatunayan ang iyong mga Elegant na subscription ng Tema. Upang gawin ito, kailangan mong ipasok ang iyong Elegant na Mga Username at ang iyong Elegant na Mga tema API Key. Upang mahanap ang iyong Key ng API, mag- <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">log in</a> sa iyong Elegant na tema account at mag-navigate sa <strong>Account> API Key</strong> page.

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. Your username is the same username you use when logging in to <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantThemes.com</a>
tl: Bago ka makatanggap ng mga update sa produkto, kailangan mo munang mapatunayan ang iyong mga Elegant na subscription ng Tema. Upang gawin ito, kailangan mong ipasok ang iyong Elegant na Mga Username at ang iyong Elegant na Mga tema API Key. Ang iyong username ay ang parehong username na iyong ginagamit kapag nag-log in sa <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantThemes.com</a>

en: Below Header
tl: Nasa ibaba ang Header

en: Below Post
tl: Nasa ibaba ang Post

en: Blog Feed Masonry
tl: Blog Feed Pagmamason

en: Blog Feed Page Template Options
tl: Mga Pagpipilian sa Template ng Blog Feed ng Pahina

en: Blog Feed Title
tl: Pamagat ng Feed ng Blog

en: Body
tl: Katawan

en: Body Font
tl: Katawan ng Font

en: Body Line Height
tl: Taas sa Linya ng Katawan

en: Body Link Color
tl: Katawan ng Link Kulay

en: Body Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Katawan

en: Body Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Katawan

en: Body/Link Font Style
tl: Estilo ng Font ng Katawan / Link

en: Body/Link Line Height
tl: Taas ng Katawan / Link Line

en: Body/Link Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Katawan / Link

en: Bold
tl: Matapang

en: Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Bottom to Top
tl: Ibaba hanggang Tuktok

en: Boxed Layout - Background color
tl: Boxed Layout - Kulay ng background

en: Breakdown #
tl: Pagkasira #

en: Breakdown #%d
tl: Pagkasira # %d

en: Button Font Style
tl: Pindutan ng Estilo ng Pindutan

en: Button Hover Styles
tl: Mga Estilo ng Hover ng Pindutan

en: Button Styles
tl: Mga Estilo ng Pindutan

en: Buttons
tl: Mga Pindutan

en: Buttons Font
tl: Pindutan ng Mga Pindutan

en: By default comments are not placed on pages, however, if you would like to allow people to comment on your pages simply enable this option.
tl: Sa pamamagitan ng default na mga komento ay hindi nakalagay sa mga pahina, gayunpaman, kung nais mong payagan ang mga tao na magkomento sa iyong mga pahina ay paganahin lang ang pagpipiliang ito.

en: By default pages are sorted by name. However if you would rather have them sorted by ID you can adjust this setting.
tl: Sa pamamagitan ng mga default na pahina ay pinagsunod-sunod ayon sa pangalan. Gayunpaman kung mas gugustuhin mo ang mga ito ay pinagsunod-sunod ng ID maaari mong ayusin ang setting na ito.

en: By default the navigation bar stays on top of the screen at all times. We suggest to disable this option, if you need to use a logo taller than the default one.
tl: Sa pamamagitan ng default ang navigation bar ay nananatili sa itaas ng screen sa lahat ng oras. Iminumungkahi namin na huwag paganahin ang pagpipiliang ito, kung kailangan mong gumamit ng isang logo na mas mataas kaysa sa default na isa.

en: By default the theme creates a Home link in the default created menu, that when clicked leads back to your blog's homepage. If however, you are using a static homepage and have already created a page called Home to use, this will result in a duplicate link. In this case you should disable this feature to remove the link.
tl: Sa pamamagitan ng default ang tema ay lumilikha ng isang Home link sa default na nilikha menu, na kapag nag-click ay humantong pabalik sa homepage ng iyong blog. Kung gayunpaman, gumagamit ka ng isang static na homepage at nakalikha na ng isang pahina na tinatawag na Home na gagamitin, ito ay magreresulta sa isang dobleng link. Sa kasong ito dapat mong huwag paganahin ang tampok na ito upang alisin ang link.

en: By default the theme creates post titles based on the title of your post and your blog name. If you would like to make your meta title different than your actual post title you can define a custom title for each post using custom fields. This option must be enabled for custom titles to work, and you must choose a custom field name for your title below.
tl: Sa pamamagitan ng default ang tema ay lumilikha ng mga pamagat ng post batay sa pamagat ng iyong post at pangalan ng iyong blog. Kung nais mong gawin ang iyong pamagat ng meta naiiba kaysa sa iyong aktwal na pamagat ng post maaari mong tukuyin ang isang pasadyang pamagat para sa bawat post gamit ang mga custom na field. Ang opsyon na ito ay dapat na pinagana para sa mga pasadyang mga pamagat upang gumana, at dapat kang pumili ng isang pasadyang pangalan ng patlang para sa iyong pamagat sa ibaba.

en: By default the theme does not add keywords to your header. Most search engines don't use keywords to rank your site anymore, but some people define them anyway just in case. If you want to add meta keywords to your header then enable this option and fill in the custom keywords field below.
tl: Bilang default ang tema ay hindi magdagdag ng mga keyword sa iyong header. Karamihan sa mga search engine ay hindi gumagamit ng mga keyword upang rangguhan ang iyong site ngayon, ngunit ang ilang mga tao ay tumutukoy sa kanila pa rin kung sakali. Kung gusto mong magdagdag ng meta keywords sa iyong header pagkatapos ay paganahin ang pagpipiliang ito at punan ang mga pasadyang mga keyword na patlang sa ibaba.

en: By default the theme uses a combination of your blog name and your blog description, as defined when you created your blog, to create your homepage titles. However if you want to create a custom title then simply enable this option and fill in the custom title field below.
tl: Sa pamamagitan ng default ang tema ay gumagamit ng isang kumbinasyon ng iyong pangalan ng blog at paglalarawan ng iyong blog, tulad ng tinukoy noong nilikha mo ang iyong blog, upang lumikha ng iyong mga pamagat sa homepage. Gayunpaman kung gusto mong lumikha ng isang pasadyang pamagat pagkatapos ay paganahin lang ang pagpipiliang ito at punan ang pasadyang field ng pamagat sa ibaba.

en: By default the theme uses your blog description, as defined when you created your blog, to fill in the meta description field. If you would like to use a different description then enable this option and fill in the custom description field below.
tl: Sa pamamagitan ng default ang tema ay gumagamit ng iyong paglalarawan ng blog, tulad ng tinukoy noong nilikha mo ang iyong blog, upang punan ang meta description field. Kung nais mong gumamit ng ibang paglalarawan pagkatapos ay paganahin ang pagpipiliang ito at punan ang pasadyang field ng paglalarawan sa ibaba.

en: Call To Action
tl: Tumawag Upang Kumilos

en: Callback function: "%s" doesnt exist
tl: Pag-andar ng callback: Hindi umiiral ang " %s"

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URL's all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
tl: Tumutulong ang Canonicalization upang maiwasan ang pag-index ng dobleng nilalaman ng mga search engine, at bilang isang resulta, maaaring makatulong na maiwasan ang mga dobleng nilalaman ng mga parusa at pagerank marawal na kalagayan. Ang ilang mga pahina ay maaaring magkaroon ng iba't ibang mga URL na humahantong sa parehong lugar. Halimbawa, ang domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay lahat ng iba't ibang mga URL na humahantong sa iyong homepage. Mula sa pananaw ng isang search engine ang mga dobleng URL na ito, na madalas ding nangyari dahil sa mga custom na permalink, ay maaaring treaded nang isa-isa sa halip na isang solong patutunguhan. Ang pagtukoy sa isang canonical URL ay nagsasabi sa search engine na URL na nais mong gamitin nang opisyal. Sinusuportahan ng tema ang mga kanonikal na URL nito ang iyong mga permalink at ang pangalan ng domain na tinukoy sa tab ng mga setting ng wp-admin.

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URLs all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
tl: Tumutulong ang Canonicalization upang maiwasan ang pag-index ng dobleng nilalaman ng mga search engine, at bilang isang resulta, maaaring makatulong na maiwasan ang mga dobleng nilalaman ng mga parusa at pagerank marawal na kalagayan. Ang ilang mga pahina ay maaaring magkaroon ng iba't ibang mga URL na humahantong sa parehong lugar. Halimbawa, ang domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay lahat ng iba't ibang mga URL na humahantong sa iyong homepage. Mula sa pananaw ng isang search engine ang mga dobleng URL na ito, na madalas ding nangyari dahil sa mga custom na permalink, ay maaaring treaded nang isa-isa sa halip na isang solong patutunguhan. Ang pagtukoy sa isang canonical URL ay nagsasabi sa search engine na URL na nais mong gamitin nang opisyal. Sinusuportahan ng tema ang mga kanonikal na URL nito ang iyong mga permalink at ang pangalan ng domain na tinukoy sa tab ng mga setting ng wp-admin.

en: Captcha Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Captcha

en: Caption Background Color
tl: Kulay ng Background ng Caption

en: Caption Font Size
tl: Laki ng Font ng Caption

en: Caption Font Style
tl: Estilo ng Font ng Caption

en: Caption goes here
tl: Pumunta dito ang caption

en: Caption title goes here
tl: Pumunta dito ang titulo ng caption

en: Categories
tl: Mga Kategorya

en: Categories:
tl: Mga Kategorya:

en: Category
tl: Kategorya

en: Category Builder
tl: Tagabuo ng Kategorya

en: Centered
tl: Nakasentro

en: Change Your API Key
tl: Baguhin ang Iyong API Key

en: Channel Name
tl: Pangalan ng Channel

en: Chat
tl: Makipag-chat

en: Check and sort the sitemap sections you would like to be displayed.
tl: Suriin at ayusin ang mga seksyon ng sitemap na nais mong maipakita.

en: Check this box if you want to display meta descriptions on category/archive pages. The description is based off the category description you choose when creating/edit your category in wp-admin.
tl: Lagyan ng tsek ang kahong ito kung gusto mong magpakita ng mga paglalarawan sa meta sa mga kategorya / mga pahina ng archive. Ang paglalarawan ay batay sa paglalarawan ng kategorya na iyong pinili kapag lumilikha / nag-edit ng iyong kategorya sa wp-admin.

en: Choose Categories.
tl: Pumili ng Mga Kategorya.

en: Choose From the Most Used Skills
tl: Pumili mula sa Karamihan sa Mga Kasanayan sa Paggamit

en: Choose Sidebar/Widget Area
tl: Pumili ng Sidebar / Widget Area

en: Choose a category.
tl: Pumili ng isang kategorya.

en: Choose a heading style.
tl: Pumili ng estilo ng heading.

en: Choose a sort method.
tl: Pumili ng paraan ng pag-uuri.

en: Choose a sort order.
tl: Pumili ng isang uri ng order.

en: Choose an Image
tl: Pumili ng isang Imahe

en: Choose button color
tl: Pumili ng kulay na pindutan

en: Choose button type
tl: Pumili ng uri ng pindutan

en: Choose categories.
tl: Pumili ng mga kategorya.

en: Choose title autogeneration method
tl: Pumili ng pamagat ng autogeneration pamagat

en: Choose whether standard or masonry display style for archive pages for tags, author posts, search results.
tl: Piliin kung karaniwang estilo ng estilo ng pagpapakita para sa mga tag, mga post ng may-akda, mga resulta ng paghahanap.

en: Choose which items to display in the postinfo section
tl: Piliin kung aling mga item ang ipapakita sa seksyon ng postinfo

en: Choose yes if you want for automatic slider animation
tl: Pumili ng oo kung gusto mo para sa awtomatikong slider animation

en: Click here to learn more
tl: Mag-click dito upang matuto nang higit pa

en: Closed Title Font Style
tl: Sarado na Estilo ng Font ng Pamagat

en: Code Integration
tl: Pagsasama ng Code

en: Color
tl: Kulay

en: Column Layout
tl: Layout ng Haligi

en: Comments
tl: Mga komento

en: Consumer Key
tl: Key ng Consumer

en: Consumer Key:
tl: Key ng Consumer:

en: Consumer Secret:
tl: Lihim ng Consumer:

en: Contact Form
tl: Form ng Pakikipag-ugnay

en: Contact Form Map
tl: Makipag-ugnay sa Form Map

en: Contact Form Title
tl: Pamagat ng Pamagat ng Contact

en: Contact Page Template Options
tl: Mga Pagpipilian sa Template ng Pahina ng Contact

en: Content
tl: Nilalaman

en: Content Font Size
tl: Laki ng Font ng Nilalaman

en: Content Font Style
tl: Estilo ng Font ng Nilalaman

en: Content goes here
tl: Pumunta dito ang nilalaman

en: Content text or html
tl: Nilalaman ng teksto o html

en: Current Category / Tag / Taxonomy
tl: Kasalukuyang Kategorya / Tag / Taxonomy

en: Current Color
tl: Kasalukuyang Kulay

en: Currently viewing archives from %1$s
tl: Kasalukuyang tinitingnan ang mga archive mula sa %1$s

en: Custom CSS
tl: Pasadyang CSS

en: Custom Title
tl: Pasadyang Pamagat

en: Custom field Name to be used for description
tl: Pangalan ng pasadyang field na gagamitin para sa paglalarawan

en: Custom field Name to be used for keywords
tl: Pangalan ng pasadyang field na gagamitin para sa mga keyword

en: Custom field Name to be used for title
tl: Pangalan ng pasadyang field na gagamitin para sa pamagat

en: Dashed
tl: Naputol

en: Date
tl: Petsa

en: Date Format
tl: Format ng Petsa

en: Date format
tl: Format ng petsa

en: Default (%s)
tl: Default ( %s)

en: Default Category
tl: Default na Kategorya

en: Default Post Format
tl: Format ng Default na Post

en: Define a character to separate BlogName and Post title
tl: Tukuyin ang isang character na paghiwalayin ang pamagat ng BlogName at Post

en: Delicious
tl: Masarap

en: Descending
tl: Pababa

en: Designed by %1$s | Powered by %2$s
tl: Dinisenyo ng %1$s | Pinapagana ng %2$s

en: Details Font Style
tl: Mga Detalye ng Estilo ng Font

en: Disable this option to remove Google Maps API script from your page. Note: Modules which relies to Google Maps API script such as Maps and Fullwidth Maps are still loaded, but will not work unless you manually add Google Maps API script.
tl: Huwag paganahin ang pagpipiliang ito upang alisin ang script ng Google Maps API mula sa iyong pahina. Tandaan: Ang mga module na umaasa sa script ng Google Maps API tulad ng Maps at Fullwidth Maps ay na-load pa rin, ngunit hindi gagana maliban kung manu-manong mong idagdag ang script ng Google Maps API.

en: Disable this option to remove the Google Fonts from your Divi Builder Pages.
tl: Huwag paganahin ang pagpipiliang ito upang alisin ang Mga Font ng Google mula sa iyong Mga Pahina ng Divi Builder.

en: Disable top tier dropdown menu links
tl: Huwag paganahin ang mga link sa itaas na dropdown na menu ng dropdown

en: Disabled
tl: Hindi pinagagana

en: Disabling this option will remove the body code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana ng pagpipiliang ito ay aalisin ang code ng katawan sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nito na alisin ang code habang ini-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the header code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana ng pagpipiliang ito ay aalisin ang header code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nito na alisin ang code habang ini-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single bottom code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana ng pagpipiliang ito ay aalisin ang solong ilalim na code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nito na alisin ang code habang ini-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single top code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana ng pagpipiliang ito ay aalisin ang nag-iisang top code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nito na alisin ang code habang ini-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Display # of Tweets:
tl: Ipakita ang # ng mga Tweet:

en: Display Featured Posts Only
tl: Ipakita ang Mga Tampok na Mga Post Lamang

en: Display Home link
tl: Ipakita ang Home link

en: Display a list of authors.
tl: Magpakita ng isang listahan ng mga may-akda.

en: Display a login form.
tl: Magpakita ng form sa pag-login.

en: Display ads.
tl: Ipakita ang mga ad.

en: Display comment date?
tl: Ipakita ang petsa ng komento?

en: Display method
tl: Paraan ng pagpapakita

en: Display post categories?
tl: Ipakita ang mga kategorya ng post?

en: Display post count
tl: Ipakita ang bilang ng post

en: Display post date?
tl: Ipakita ang petsa ng post?

en: Display post thumbnail?
tl: Ipakita ang thumbnail ng post?

en: Display the post's exceprt or full content. If full content, then it will truncate to the more tag if used.
tl: Ipakita ang exceprt o buong nilalaman ng post. Kung ang buong nilalaman, pagkatapos ay maputol ito sa mas tag kapag ginamit.

en: Display your follower counts from top social networks
tl: Ipakita ang bilang ng iyong tagasunod mula sa mga nangungunang mga social network

en: Display your recent tweets.
tl: Ipakita ang iyong kamakailang mga tweet.

en: Divider Height
tl: Taas ng Divider

en: Divider Position
tl: Posisyon ng Divider

en: Divider Style
tl: Istilo ng Divider

en: Divider Weight
tl: Timbang ng Divider

en: Do not display posts that have been displayed on previous modules.
tl: Huwag ipakita ang mga post na naipakita sa nakaraang mga module.

en: Don't Show Author
tl: Huwag Ipakita ang May-akda

en: Don't Show Categories
tl: Huwag Ipakita ang Mga Kategorya

en: Don't Show Comment Count
tl: Huwag Ipakita ang Bilang ng Komento

en: Don't Show Date
tl: Huwag Ipakita ang Petsa

en: Don't Show Featured Image
tl: Huwag Ipakita ang Itinatampok na Larawan

en: Don't Show Ratings
tl: Hindi Nagpapakita ng Mga Rating

en: Drag the marker and the address will be updated automatically. Change the zoom and the zoom level will be saved as well.
tl: I-drag ang marker at awtomatikong maa-update ang address. I-save din ang zoom at ang antas ng pag-zoom.

en: Dropdown Menu Animation
tl: Animation Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Background Color
tl: Kulay ng Background ng Dropdown ng Menu

en: Dropdown Menu Hover/Active Link Color
tl: Dropdown Menu Hover / Active Link Color

en: Dropdown Menu Line Color
tl: Kulay ng Dropdown ng Menu ng Linya

en: Dropdown Menu Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Dropdown ng Menu

en: Edit Category Layout
tl: I-edit ang Layout ng Kategorya

en: Edit Default Layout
tl: I-edit ang Default na Layout

en: Edit Home Layout
tl: I-edit ang Home Layout

en: Edit Layout
tl: I-edit ang Layout

en: Edit Project
tl: I-edit ang Proyekto

en: Edit Skill
tl: I-edit ang Kasanayan

en: Effect
tl: Epekto

en: Elements
tl: Mga elemento

en: Email field cannot be empty.
tl: Ang patlang ng email ay hindi maaaring walang laman.

en: Enable Above Footer - Ad
tl: Paganahin ang Itaas na Footer - Ad

en: Enable Autoplay
tl: Paganahin ang Autoplay

en: Enable Below Header - Ad
tl: Paganahin ang Ibabang Header - Ad

en: Enable Boxed Layout
tl: Paganahin ang Boxed Layout

en: Enable Header Ad
tl: Paganahin ang Ad ng Header

en: Enable Responsive Adsense Ad
tl: Paganahin ang tumutugon Adsense Ad

en: Enable Single Post - Above Post - Ad
tl: Paganahin ang Single Post - Above Post - Ad

en: Enable Single Post - Below Post - Ad
tl: Paganahin ang Single Post - Sa ibaba ng Post - Ad

en: Enable body code
tl: Paganahin ang code ng katawan

en: Enable canonical URL's
tl: Paganahin ang kanonikal na URL

en: Enable custom description
tl: Paganahin ang pasadyang paglalarawan

en: Enable custom keywords
tl: Paganahin ang mga custom na keyword

en: Enable custom title
tl: Paganahin ang custom na pamagat

en: Enable custom titles
tl: Paganahin ang mga pasadyang pamagat

en: Enable header code
tl: Paganahin ang code ng header

en: Enable meta description
tl: Paganahin ang paglalarawan ng meta

en: Enable meta descriptions
tl: Paganahin ang mga paglalarawan ng meta

en: Enable meta keywords
tl: Paganahin ang mga meta keyword

en: Enable single bottom code
tl: Paganahin ang solong ilalim na code

en: Enable single top code
tl: Paganahin ang solong nangungunang code

en: Enable this option to display Back To Top Button while scrolling
tl: Paganahin ang pagpipiliang ito upang ipakita ang Back To Top na pindutan habang nag-scroll

en: Enable this option to get the smooth scrolling effect with mouse wheel
tl: Paganahin ang pagpipiliang ito upang makuha ang makinis na pag-scroll effect gamit ang mouse wheel

en: Enable this option to make shortcodes respond to various screen sizes
tl: Paganahin ang pagpipiliang ito upang gumawa ng mga shortcode tumugon sa iba't ibang laki ng screen

en: Enabled
tl: Pinagana

en: Enabled?
tl: Pinagana?

en: Enabling this option will display an ad above the footer. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapaandar ng pagpipiliang ito ay magpapakita ng isang ad sa itaas ng footer. Kung pinagana, dapat mong punan ang imahe ng banner at destination url sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad below the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana ng pagpipiliang ito ay magpapakita ng isang ad sa ibaba ng header. Kung pinagana, dapat mong punan ang imahe ng banner at destination url sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad in the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana ng pagpipiliang ito ay magpapakita ng isang ad sa header. Kung pinagana, dapat mong punan ang imahe ng banner at destination url sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad on the bottom of your post pages below the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapaandar ng pagpipiliang ito ay magpapakita ng isang ad sa ibaba ng iyong mga post na pahina sa ibaba ng isang solong nilalaman ng post. Kung pinagana, dapat mong punan ang imahe ng banner at destination url sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad on the top of your post pages above the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapaandar ng pagpipiliang ito ay magpapakita ng isang ad sa tuktok ng iyong mga post na pahina sa itaas ng iisang post na nilalaman. Kung pinagana, dapat mong punan ang imahe ng banner at destination url sa ibaba.

en: Enter an optional CSS ID to be used for this module. An ID can be used to create custom CSS styling, or to create links to particular sections of your page.
tl: Magpasok ng isang opsyonal na CSS ID na gagamitin para sa modyul na ito. Maaaring gamitin ang isang ID upang lumikha ng custom na estilo ng CSS, o upang lumikha ng mga link sa partikular na mga seksyon ng iyong pahina.

en: Enter optional CSS classes to be used for this module. A CSS class can be used to create custom CSS styling. You can add multiple classes, separated with a space.
tl: Magpasok ng mga opsyonal na klase sa CSS na gagamitin para sa modyul na ito. Maaaring gamitin ang isang klase ng CSS upang lumikha ng custom na estilo ng CSS. Maaari kang magdagdag ng maraming mga klase, na pinaghihiwalay ng isang puwang.

en: Enter the App ID
tl: Ipasok ang App ID

en: Enter the App Secret
tl: Ipasok ang Lihim ng App

en: Enter the URL of your Dribbble Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Dribbble Profile.

en: Enter the URL of your Facebook Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Facebook Profile.

en: Enter the URL of your Google+ Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Google+ Profile.

en: Enter the URL of your Instagram Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Instagram Profile.

en: Enter the URL of your Pinterest Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Pinterest Profile.

en: Enter the URL of your RSS feed.
tl: Ipasok ang URL ng iyong RSS feed.

en: Enter the URL of your Stumbleupon Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Stumbleupon Profile.

en: Enter the URL of your Tumblr Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Tumblr Profile.

en: Enter the URL of your Twitter Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Twitter Profile.

en: Enter the URL of your Youtube Profile.
tl: Ipasok ang URL ng iyong Youtube Profile.

en: Every 1 Day
tl: Bawat 1 Araw

en: Every 12 Hours
tl: Tuwing 12 Oras

en: Every 3 Days
tl: Tuwing 3 Araw

en: Every 3 Hours
tl: Tuwing 3 Oras

en: Every 7 Days
tl: Tuwing 7 Araw

en: Every Hour
tl: Bawat oras

en: Exclude
tl: Ibukod

en: Exclude categories from the navigation bar
tl: Ibukod ang mga kategorya mula sa navigation bar

en: Exclude pages from the navigation bar
tl: Ibukod ang mga pahina mula sa navigation bar

en: Extra - Ads
tl: Extra - Mga Ad

en: Extra - Authors
tl: Extra - Mga May-akda

en: Extra - Login
tl: Dagdag - Pag-login

en: Extra - Recent Comments
tl: Extra - Mga Kamakailang Komento

en: Extra - Recent Posts
tl: Extra - Kamakailang mga Post

en: Extra - Recent Reviews
tl: Extra - Mga Kamakailang Pagsusuri

en: Extra - Recent Tweets
tl: Dagdag - Mga Kamakailang Tweet

en: Extra - Recent Videos
tl: Dagdag - Mga Kamakailang Video

en: Extra - Social Network Followers
tl: Extra - Mga Network ng Social Network

en: Extra Category Layout
tl: Dagdag na Layout ng Kategorya

en: Extra Customizer Settings
tl: Mga Extra Setting ng Customizer

en: Extra Settings
tl: Mga Extra Setting

en: Extra uses uncombined and unminified CSS files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified CSS files by filtering "et_load_unminified_styles" filter as well.
tl: Dagdagan ang paggamit ng mga hindi kumpletong at hindi pinapayagang mga file ng CSS dahil ang "SCRIPT_DEBUG" pare-pareho sa wp-config.php ay nakatakda sa "totoo". Maaaring ipatupad ng iba pang plugin ang Dagdag na upang gamitin ang mga walang uncombined at hindi kinikilalang mga file ng CSS sa pamamagitan ng pag-filter ng filter na "et_load_unminified_styles".

en: Extra uses uncombined and unminified javascript files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified javascript files by filtering "et_load_unminified_scripts" filter as well.
tl: Dagdagan ang paggamit ng mga hindi kumpletong at hindi pinagkakatiwalaan na mga file ng javascript dahil ang "SCRIPT_DEBUG" na tapat sa wp-config.php ay nakatakda sa "totoo". Maaaring ipatupad ng iba pang plugin ang Dagdag na upang gamitin ang mga hindi kumpletong at hindi kinikilalang mga file ng javascript sa pamamagitan ng pagsala ng filter na "et_load_unminified_scripts".

en: Fade In
tl: Maglaho

en: Favorite
tl: Paboritong

en: Featured
tl: Itinatampok

en: Featured Post
tl: Itinatampok na post

en: Featured Posts Slider
tl: Mga Tampok na Mga Post Slider

en: Filter Font Size
tl: I-filter ang Laki ng Font

en: Filter Font Style
tl: I-filter ang Estilo ng Font

en: Filterable Portfolio
tl: I-filter na Portfolio

en: Find
tl: Hanapin

en: Flip In Horizontally
tl: I-flip Nang Pahalang

en: Flip In Vertically
tl: I-flip Sa Patayong

en: Follow @%s
tl: Sundin @ %s

en: Follow Font & Icon Size
tl: Sundin ang Laki ng Font at Icon

en: Follow Us
tl: Sundan mo kami

en: Font Style
tl: Estilo ng Font

en: Footer Credit Font Style
tl: Estilo ng Font ng Footer ng Estilo

en: Footer Credit Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Footer ng Kredito

en: Footer Credit Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Footer ng Credit

en: Footer Elements
tl: Mga Elemento ng Footer

en: Footer Menu Active Link Color
tl: Menu ng Footer Aktibong Kulay ng Link

en: Footer Menu Font Style
tl: Estilo ng Font ng Footer

en: Footer Menu Letter Spacing
tl: Spacing ng Sulat ng Footer ng Menu

en: Footer Menu Link Color
tl: Kulay ng Link ng Footer Menu

en: Footer Menu Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Footer ng Menu

en: Footer Settings
tl: Mga Setting ng Footer

en: Footer Sidebar Left
tl: Footer Sidebar Kaliwa

en: Footer Sidebar Middle
tl: Gitnang Sidebar ng Footer

en: Footer Sidebar Middle Left
tl: Footer Sidebar Middle Reft

en: Footer Sidebar Middle Right
tl: Gitnang Kanan ng Sidebar ng Footer

en: Footer Sidebar Right
tl: Sidebar ng Kanan

en: Form submission error, please refresh and try again.
tl: Error sa pagsumite ng form, paki-refresh at subukang muli.

en: Front page displays
tl: Nagpapakita ng front page

en: Gallery Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Gallery

en: General
tl: Pangkalahatan

en: General Settings
tl: Pangkalahatang mga Setting

en: Google API key. You can find all the info on how to obtain one here: %s
tl: Google API key. Maaari mong mahanap ang lahat ng impormasyon kung paano makukuha ang isang dito: %s

en: Google Fonts subsets
tl: Mga subset ng Google Font

en: Google+ User Id
tl: Id ng User sa Google+

en: Groove
tl: Uka

en: Header & Navigation Settings
tl: Mga Setting ng Header & Navigation

en: Header Elements Settings
tl: Mga Setting ng Mga Elemento ng Header

en: Header Font Size
tl: Laki ng Font ng Header

en: Header Font Style
tl: Estilo ng Font ng Header

en: Header Format Settings
tl: Mga Setting ng Mga Format ng Header

en: Header Text
tl: Header text

en: Header Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Header

en: Heading Font
tl: Heading na Font

en: Heading Text Color
tl: Pamagat ng Kulay ng Teksto

en: Help
tl: Tulong

en: Here you can add custom css to override or extend default styles.
tl: Dito maaari kang magdagdag ng mga pasadyang css upang i-override o palawigin ang mga default na estilo.

en: Here you can change Global Accent Color that is used on all pages of your site.
tl: Dito maaari mong baguhin ang Global Accent Color na ginagamit sa lahat ng mga pahina ng iyong site.

en: Here you can change which character separates your blog title and index page name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
tl: Dito maaari mong baguhin kung aling character ang naghihiwalay sa pamagat ng iyong blog at pangalan ng pahina ng index kapag gumagamit ng mga pamagat ng autogenerated post. Ang karaniwang mga halaga ay | o -

en: Here you can change which character separates your blog title and post name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
tl: Dito maaari mong baguhin kung aling character ang naghihiwalay sa pamagat ng iyong blog at pangalan ng post kapag gumagamit ng mga pamagat ng autogenerated post. Ang karaniwang mga halaga ay | o -

en: Here you can choose how your titles on index pages are generated. You can change which order your blog name and index title are displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Dito maaari mong piliin kung paano nabuo ang iyong mga pamagat sa mga pahina ng index. Maaari mong baguhin kung aling order ang iyong pangalan ng blog at pamagat ng index ay ipinapakita, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area for WooCommerce pages.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na Sidebar / Widget Area para sa mga pahina ng WooCommerce.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na Sidebar / Widget Area.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar for WooCommerce pages.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na lokasyon ng Sidebar para sa mga pahina ng WooCommerce.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na lokasyon ng Sidebar.

en: Here you can choose the refresh period used for the social network follower counts widget.
tl: Dito maaari mong piliin ang panahon ng pag-refresh na ginamit para sa tagasunod ng social network na binibilang ang widget.

en: Here you can choose to display the Dribbble Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Dribbble Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Facebook Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Facebook Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Google+ Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Icon ng Google+ sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Instagram Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Instagram Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Pinterest Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Pinterest Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the RSS Icon.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang RSS Icon.

en: Here you can choose to display the Stumbleupon Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Stumbleupon Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Tumblr Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Tumblr Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Twitter Icon.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Twitter Icon.

en: Here you can choose to display the Youtube Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliin na ipakita ang Youtube Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to remove certain categories from the navigation menu. All categories marked with an X will not appear in your navigation bar.
tl: Dito maaari mong piliin na tanggalin ang ilang mga kategorya mula sa menu ng nabigasyon. Ang lahat ng mga kategorya na minarkahan ng X ay hindi lilitaw sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to remove certain pages from the navigation menu. All pages marked with an X will not appear in your navigation bar.
tl: Dito maaari mong piliin na alisin ang ilang mga pahina mula sa navigation menu. Ang lahat ng mga pahina na may markang X ay hindi lilitaw sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to reverse the order that your categories links are displayed. You can choose between ascending and descending.
tl: Dito maaari mong piliin na baligtarin ang pagkakasunud-sunod na ipinapakita ang mga link sa iyong mga kategorya. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababang.

en: Here you can choose to reverse the order that your pages links are displayed. You can choose between ascending and descending.
tl: Dito maaari mong piliin na baligtarin ang pagkakasunod-sunod na ipinapakita ang mga link sa iyong mga pahina. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababang.

en: Here you can choose to sort your pages links.
tl: Dito maaari mong piliin na pag-uri-uriin ang iyong mga link sa mga pahina.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on archive pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga bagay ang lilitaw sa seksyon ng postinfo sa mga pahina ng archive. Ito ang lugar, karaniwan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na itmes na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on single post pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga bagay ang lilitaw sa seksyon ng postinfo sa iisang pahina ng post. Ito ang lugar, karaniwan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na itmes na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can choose which sharing icons/options to display. All options marked with an X will not appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling pagbabahagi ng mga icon / pagpipilian ang ipapakita. Ang lahat ng mga pagpipilian na minarkahan ng X ay hindi lilitaw.

en: Here you can define whether to show "read more" link after the excerpts or not.
tl: Dito maaari mong tukuyin kung magpapakita ng "read more" na link pagkatapos ng mga sipi o hindi.

en: Here you can designate how many WooCommerce products are displayed on the archive page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga produkto ng WooCommerce ang ipinapakita sa pahina ng archive. Gumagana ang pagpipiliang ito nang nakapag-iisa mula sa Mga Setting> Mga pagpipilian sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Archive pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng Archive. Gumagana ang pagpipiliang ito nang nakapag-iisa mula sa Mga Setting> Mga pagpipilian sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Category page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa pahina ng Kategorya. Gumagana ang pagpipiliang ito nang nakapag-iisa mula sa Mga Setting> Mga pagpipilian sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Search results pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng mga resulta ng Paghahanap. Gumagana ang pagpipiliang ito nang nakapag-iisa mula sa Mga Setting> Mga pagpipilian sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Tag pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng Tag. Gumagana ang pagpipiliang ito nang nakapag-iisa mula sa Mga Setting> Mga pagpipilian sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can provide destination url
tl: Dito maaari kang magbigay ng destination url

en: Here you can provide image url
tl: Dito maaari kang magbigay ng url ng larawan

en: Hex Value
tl: Halaga ng Hex

en: Hide Author Box
tl: Itago ang May-akda Kahon

en: Hide Featured Image on Post
tl: Itago ang Itinatampok na Larawan sa Post

en: Hide Logo Image
tl: Itago ang Imahe ng Logo

en: Hide Navigation Until Scroll
tl: Itago ang Navigation Hanggang Mag-scroll

en: Hide Post Rating
tl: Itago ang Rating ng Post

en: Hide Project Categories
tl: Itago ang Mga Kategorya ng Proyekto

en: Hide Project Titles
tl: Itago ang Mga Pamagat ng Proyekto

en: Hide Related Posts
tl: Itago ang Mga Kaugnay na Post

en: Hide Title &amp; Meta on Post
tl: Itago ang Pamagat at Meta sa Post

en: Hide empty categories
tl: Itago ang mga walang laman na kategorya

en: Highest Rated
tl: Pinakamataas na marka

en: Home
tl: Bahay

en: Homepage custom title (if enabled)
tl: Pasadyang pamagat ng homepage (kung pinagana)

en: Homepage meta description (if enabled)
tl: Paglalarawan ng meta sa Homepage (kung pinagana)

en: Homepage meta keywords (if enabled)
tl: Homepage meta keywords (kung pinagana)

en: Hover Overlay Color
tl: Mag-hover Overlay Color

en: Hover Overlay Icon Color
tl: Mag-hover ng Kulay ng Icon ng Overlay

en: Hover Overlay Icon Picker
tl: Mag-hover Overlay Icon Picker

en: Hover/Active Link Color
tl: Mag-hover / Aktibong Kulay ng Link

en: If custom titles are disabled, choose autogeneration method
tl: Kung ang mga pasadyang mga pamagat ay hindi pinagana, piliin ang paraan ng autogeneration

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over how your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Kung hindi ka gumagamit ng mga pamagat ng post cutsom maaari mo pa ring kontrolin kung paano nabuo ang iyong mga pamagat. Dito maaari mong piliin kung aling pagkakasunud-sunod ang nais mong ipalabas ang pamagat ng post at pangalan ng blog, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over hw your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Kung hindi ka gumagamit ng mga pamagat ng post cutsom maaari ka pa ring magkaroon ng kontrol sa hw na nabuo ang iyong mga pamagat. Dito maaari mong piliin kung aling pagkakasunud-sunod ang nais mong ipalabas ang pamagat ng post at pangalan ng blog, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: If you have enabled custom titles you can add your custom title here. Whatever you type here will be placed between the < title >< /title > tags in header.php
tl: Kung pinagana mo ang mga pasadyang pamagat maaari mong idagdag ang iyong pasadyang pamagat dito. Anuman ang uri mo dito ay ilalagay sa pagitan ng mga tag na <title> </ title> sa header.php

en: If you have enabled meta descriptions you can add your custom description here.
tl: Kung pinagana mo ang paglalarawan ng meta maaari mong idagdag ang iyong pasadyang paglalarawan dito.

en: If you have enabled meta keywords you can add your custom keywords here. Keywords should be separated by comas. For example: wordpress,themes,templates,elegant
tl: Kung pinagana mo ang mga keyword ng meta maaari mong idagdag ang iyong mga custom na keyword dito. Ang mga keyword ay dapat na pinaghiwalay ng mga koma. Halimbawa: WordPress, tema, template, elegante

en: If you would like categories to be displayed in your navigationbar that don't have any posts in them then disable this option. By default empty categories are hidden
tl: Kung nais mo ang mga kategorya na maipakita sa iyong navigationbar na walang anumang mga post sa mga ito pagkatapos ay huwag paganahin ang pagpipiliang ito. Sa pamamagitan ng default na walang laman na mga kategorya ay nakatago

en: If you would like to add a meta description to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for descriptions to be displayed on post pages. You can add your meta description using custom fields based off the custom field name you define below.
tl: Kung nais mong magdagdag ng paglalarawan ng meta sa iyong post na maaari mong gawin ito gamit ang mga pasadyang field. Dapat na pinagana ang pagpipiliang ito para sa mga paglalarawan na ipapakita sa mga post na pahina. Maaari mong idagdag ang paglalarawan ng iyong meta gamit ang mga pasadyang field batay sa custom na field ng field na iyong tinukoy sa ibaba.

en: If you would like to add meta keywords to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for keywords to be displayed on post pages. You can add your meta keywords using custom fields based off the custom field name you define below.
tl: Kung nais mong magdagdag ng mga meta keyword sa iyong post maaari mong gawin ito gamit ang mga custom na field. Dapat na pinagana ang opsyong ito para maipakita ang mga keyword sa mga post na pahina. Maaari mong idagdag ang iyong mga meta keyword gamit ang mga pasadyang field batay sa custom na field ng field na iyong tinukoy sa ibaba.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the categories navigation bar disable this feature.
tl: Kung nais mong tanggalin ang mga dropdown na menu mula sa mga kategorya nabigasyon bar huwag paganahin ang tampok na ito.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the pages navigation bar disable this feature.
tl: Kung nais mong alisin ang mga dropdown na menu mula sa mga navigation bar ng mga pahina huwag paganahin ang tampok na ito.

en: If you would like to use your own custom favicon image click the Upload Image button.
tl: Kung nais mong gamitin ang iyong sariling pasadyang favicon imahe i-click ang pindutan ng I-upload ang Imahe.

en: If you would like to use your own custom logo image click the Upload Image button.
tl: Kung nais mong gamitin ang iyong sariling pasadyang logo ng imahe i-click ang pindutan ng I-upload ang Imahe.

en: Ignore Displayed Posts
tl: Huwag pansinin ang mga Ipinakita na Mga Post

en: Image
tl: Imahe

en: Image Alt Text
tl: Teksto ng Alt ng Larawan

en: Image Alt Text:
tl: Teksto ng Alt ng Larawan:

en: Image Height
tl: Taas ng Larawan

en: Image URL
tl: URL ng Imahe

en: Image Url
tl: Url ng Larawan

en: Image Url:
tl: Url ng Larawan:

en: Image Width
tl: Lapad ng Larawan

en: Image doesn't exist
tl: Ang imahe ay hindi umiiral

en: In some cases users will want to create parent categories or links as placeholders to hold a list of child links or categories. In this case it is not desirable to have the parent links lead anywhere, but instead merely serve an organizational function. Enabling this options will remove the links from all parent pages/categories so that they don't lead anywhere when clicked.
tl: Sa ilang mga sitwasyon ay nais ng mga user na lumikha ng mga kategorya ng magulang o mga link bilang mga placeholder upang i-hold ang isang listahan ng mga link o kategorya ng bata. Sa kasong ito ay hindi kanais-nais na mag-lead ang mga link ng magulang kahit saan, ngunit sa halip ay nagsisilbi lamang sa isang function ng organisasyon. Ang pag-enable ng mga pagpipiliang ito ay mag-aalis ng mga link mula sa lahat ng mga pahina ng magulang / mga kategorya upang hindi sila humantong kahit saan kapag nag-click.

en: Inactive Footer Sidebar
tl: Hindi Aktibo Footer Sidebar

en: Inactive Tab Background Color
tl: Kulay ng Background na Hindi Aktibo ang Tab

en: Input Field Padding
tl: Padding ng Field ng Input

en: Input Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Input

en: Input Font Style
tl: Input Style ng Font

en: Input adsense code
tl: Input code ng adsense

en: Input advertisement destination url
tl: Ipadala ang destination URL ng patutunguhan

en: Input advertisement image
tl: Imahe ng imahe ng input

en: Invalid post
tl: Di-wastong post

en: Join Now
tl: Sumali ka na

en: Latest
tl: Pinakabagong

en: Layout Settings
tl: Mga Setting ng Layout

en: Layout Usage
tl: Paggamit ng Layout

en: Leave a Reply to %s
tl: Mag-iwan ng Sagutin sa %s

en: Leave a reply
tl: Mag-iwan ng reply

en: Left
tl: Kaliwa

en: Left to Right
tl: Kaliwa hanggang Kanan

en: Left/Right
tl: Kaliwa Kanan

en: Left/Right or Centered?
tl: Kaliwa / Kanan o Nakasentro?

en: Length of the title need to be limited to prevent inappropriate caption height in narrow column
tl: Dapat na limitado ang haba ng pamagat upang maiwasan ang hindi naaangkop na caption height sa makitid na haligi

en: Letter Spacing
tl: Espasyo ng titik

en: Limit
tl: Limitasyon

en: Link Format Options
tl: Mga Pagpipilian sa Format ng Link

en: Link Title
tl: Pamagat ng Link

en: Link text
tl: Mag-link ng teksto

en: List Meta
tl: Ilista ang Meta

en: List Title
tl: Listahan ng Pamagat

en: Loading
tl: Naglo-load

en: Loading...
tl: Naglo-load ...

en: Login
tl: Mag log in

en: Logo Height
tl: Taas ng Logo

en: Logout
tl: Mag-log out

en: Lost my Password
tl: Nawala ang Password ko

en: Magazine Homepage
tl: Homepage ng Magasin

en: Main Body
tl: Pangunahing Katawan

en: Main Post Area
tl: Pangunahing Post Area

en: Main Post Excerpt
tl: Main Post Sipi

en: Main Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
tl: Main Post Meta Icon (Rating & Comment)

en: Main Post Overlay Icon
tl: Pangunahing Post Overlay Icon

en: Main Post Title
tl: Pangunahing Post Pamagat

en: Main Sidebar
tl: Pangunahing Sidebar

en: Main Title
tl: Pangunahing Pamagat

en: Make Fullwidth
tl: Gumawa ng Fullwidth

en: Map
tl: Mapa

en: Map Format Options
tl: Mga Pagpipilian sa Format ng Mapa

en: Map Pin Address
tl: Address ng Mapa Pin

en: Masonry
tl: Pagmamason

en: Masonry Blog Category
tl: Kategorya ng Pagmamason ng Blog

en: Masonry Blog Category With Featured Posts
tl: Pagmamason Kategorya Blog Sa Mga Tampok na Post

en: Masonry Blog Homepage
tl: Pagmamason Blog Homepage

en: Max Width
tl: Max Lapad

en: Max. Title Characters
tl: Max. Mga Tauhan ng Pamagat

en: Maximum 200
tl: Maximum na 200

en: Mega Menu 2 Featured and Recent List
tl: Itinampok ng Mega Menu 2 at Kamakailang Listahan

en: Mega Menu 3 Featured
tl: Mga Itinatampok na Mega Menu 3

en: Mega Menu List
tl: Listahan ng Mega Menu

en: Menu Height
tl: Taas ng Menu

en: Message
tl: Mensahe

en: Meta Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Meta

en: Meta Font Style
tl: Estilo ng Meta Font

en: Minify And Combine Javascript Files
tl: Minify At Pagsamahin ang mga Javascript Files

en: Most Popular
tl: Pinaka sikat

en: Most Recent
tl: Pinakabago

en: MySpace
tl: Aking espasyo

en: Name
tl: Pangalan

en: Name Font Style
tl: Pangalan ng Estilo ng Font

en: Name displayed internally in builder for this ad
tl: Pangalan na ipinapakita sa loob ng tagabuo para sa ad na ito

en: Name field cannot be empty.
tl: Ang patlang ng pangalan ay hindi maaaring walang laman.

en: Nav Arrow Background Color
tl: Kulay ng Background ng Nav Arrow

en: Navigation
tl: Nabigasyon

en: New Category Layout
tl: Bagong Layout ng Kategorya

en: New Message From %1$s%2$s: %3$s
tl: Bagong Mensahe Mula sa %1$s %2$s: %3$s

en: New Project
tl: Bagong proyekto

en: New Skill Name
tl: Pangalan ng Bagong Kasanayan

en: New Tab
tl: Bagong tab

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Mas bagong mga Komento <span class="meta-nav">→</span>

en: Next
tl: Susunod

en: Next &raquo;
tl: Susunod »

en: Next Tab
tl: Susunod na Tab

en: No
tl: Hindi

en: No Animation
tl: Walang Animation

en: No Mega Menu
tl: Walang Mega Menu

en: No Sidebar
tl: Walang Sidebar

en: No Skills Found
tl: Nahanap Walang Mga Kasanayan

en: No Video Found
tl: Nahanap Walang Video

en: No available options.
tl: Walang magagamit na mga opsyon.

en: No sidebar, single column view with Project Details box below content
tl: Walang sidebar, tanawin ng solong haligi sa kahon ng Mga Detalye ng Proyekto sa ibaba ng nilalaman

en: Nothing found
tl: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
tl: Walang nakitang Basura

en: Number Counter
tl: Numero ng Counter

en: Number Font Size
tl: Numero ng Laki ng Font

en: Number Font Style
tl: Numero ng Estilo ng Font

en: Number of Posts displayed on Archive pages
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga pahina ng Archive

en: Number of Posts displayed on Category page
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa pahina ng Kategorya

en: Number of Posts displayed on Search pages
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa Mga pahina ng paghahanap

en: Number of Posts displayed on Tag pages
tl: Bilang ng Mga Post na ipinapakita sa Mga pahina ng Tag

en: Number of Products displayed on WooCommerce archive pages
tl: Bilang ng Mga Produkto na ipinapakita sa mga pahina ng archive ng WooCommerce

en: Number of comments to show:
tl: Bilang ng mga komento na ipapakita:

en: Number of dropdown tiers shown
tl: Bilang ng mga dropdown na antas na ipinapakita

en: Number of posts to show:
tl: Bilang ng mga post na ipapakita:

en: OR
tl: O

en: Only display featured posts.
tl: Ipakita lamang ang mga itinatampok na post.

en: Open Project URL in new window
tl: Buksan ang URL ng Proyekto sa bagong window

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
tl: sa

en: Open link in new window
tl: Buksan ang link sa bagong window

en: Options
tl: Mga Opsyon

en: Order Category Links by Ascending/Descending
tl: Mga Link ng Order ng Order sa pamamagitan ng Pataas / Pababang

en: Order Pages Links by Ascending/Descending
tl: Mga Pahina ng Order Mga Link sa pamamagitan ng Pataas / Descending

en: Our Authors
tl: Ang aming mga May-akda

en: Page IDs, separated by commas.
tl: Mga Page ID, na pinaghihiwalay ng mga kuwit.

en: Page Name
tl: Pangalan ng Pahina

en: Page not found
tl: Hindi natagpuan ang pahina

en: Pages
tl: Mga Pahina

en: Pages:
tl: Mga Pahina:

en: Pagination
tl: Pagbilang ng pahina

en: Pagination Active Background Color
tl: Pagbilang ng Kulay Aktibong Background

en: Pagination Active Color
tl: Aktibong Kulay ng pagbilang ng pahina

en: Pagination Background
tl: Background ng pagbilang ng pahina

en: Pagination Background Color
tl: Pagbilang ng Kulay ng Background

en: Pagination Color
tl: Pagbilang ng Kulay

en: Pagination Item
tl: Pagbilang ng Item

en: Pagination Item Active
tl: Aktibo ng pagbilang ng pahina

en: Parent Skill
tl: Kasanayan ng Magulang

en: Parent Skill:
tl: Kasanayan ng Magulang:

en: Paste image url here, if you chose "images" slider type
tl: I-paste ang url ng larawan dito, kung pinili mo ang uri ng "mga larawan" slider

en: Percent Font Size
tl: Laki ng Porsyento ng Laki

en: Percent Font Style
tl: Porsyento ng Estilo ng Font

en: Person
tl: Tao

en: Pinterest Profile Url
tl: Url ang Profile ng Pinterest

en: Place your adsense code here.
tl: Ilagay ang iyong adsense code dito.

en: Please enter a valid email address.
tl: Mangyaring magpasok ng wastong email address.

en: Popular
tl: Sikat na

en: Popular Skills
tl: Mga Sikat na Kasanayan

en: Portfolio Page Template Options
tl: Mga Pagpipilian sa Template ng Pahina ng Portfolio

en: Post
tl: Mag-post

en: Post Background Color
tl: Mag-post ng Kulay ng Background

en: Post Comment
tl: Mag-post ng Komento

en: Post Excerpt
tl: Mag-post Sipi

en: Post Featured Image
tl: Itinatampok ang Imahe ng Larawan

en: Post Format Audio Player
tl: Mag-post ng Format Audio Player

en: Post Format Audio Wrapper
tl: Mag-post ng Format Audio Wrapper

en: Post Format Gallery Nav Icon
tl: Mag-post Format Gallery Nav Icon

en: Post Format Icon
tl: Icon ng Format ng Post

en: Post Format Icon Background Color
tl: Kulay ng Background ng Icon ng Format ng Post

en: Post Format Link Background
tl: Mag-post ng Background ng Link ng Format

en: Post Meta
tl: Mag-post ng Meta

en: Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
tl: Mag-post ng mga Icon ng Meta (Rating & Comment)

en: Post Read More
tl: Mag-post ng Magbasa pa

en: Post Read More Icon
tl: Mag-post Magbasa Nang Higit Pa Icon

en: Post Title
tl: Pamagat ng Post

en: Post Title Font Size
tl: Pamagat ng Pamagat ng Laki ng Font

en: Post Title Font Style
tl: Pamagat ng Estilo ng Pamagat

en: Post info section
tl: Seksiyon ng impormasyon ng post

en: Post not found
tl: Hindi nakita ang post

en: Posted by %s
tl: Nai-post ng %s

en: Posts
tl: Mga post

en: Posts By: %s
tl: Mga post Sa pamamagitan ng: %s

en: Posts Carousel
tl: Mga post Carousel

en: Posts Limit
tl: Limitasyon ng Mga Post

en: Posts List Area
tl: Area ng Listahan ng Post

en: Posts List Entry
tl: Post Listahan Entry

en: Posts List Meta
tl: Listahan ng Post Meta

en: Posts List Meta Icon
tl: Listahan ng Listahan ng Meta Icon

en: Posts List Thumbnail
tl: Listahan ng Thumbnail ng Post

en: Posts List Title
tl: Pamagat ng Listahan ng Post

en: Posts Per Page
tl: Mga Post Per Page

en: Posts by %s
tl: Mga post ng %s

en: Previous
tl: Nakaraang

en: Previous Tab
tl: Nakaraang Tab

en: Price Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Presyo

en: Price Font Style
tl: Presyo ng Estilo ng Font

en: Pricing Table
tl: Table ng Pagpepresyo

en: Primary Heading
tl: Pangunahing Pamagat

en: Primary Heading: Category Name, Sub Heading: Filter
tl: Pangunahing Pamagat: Pangalan ng Kategorya, Sub Pamagat: Salain

en: Primary Heading: Filter, Sub Heading: Category Name
tl: Pangunahing Pamagat: Filter, Sub Pamagat: Pangalan ng Kategorya

en: Primary Menu
tl: Pangunahing Menu

en: Primary Menu Bar Settings
tl: Mga Setting ng Pangunahing Menu Bar

en: Print
tl: I-print

en: Product Name Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Produkto ng Produkto

en: Product Name Font Style
tl: Pangalan ng Estilo ng Font ng Produkto

en: Project Categories
tl: Mga Kategorya ng Proyekto

en: Project Description:
tl: Paglalarawan ng Proyekto:

en: Project Details
tl: Mga Detalye ng Proyekto

en: Project Details Location
tl: Mga Detalye ng Proyekto Lokasyon

en: Project Details Title
tl: Mga Detalye ng Proyekto Pamagat

en: Project Details box as sidebar
tl: Mga kahon sa Mga Detalye ng Proyekto bilang sidebar

en: Project Details:
tl: Mga Detalye ng Proyekto:

[ctx: Project Skill name]
en: Project Skills
tl: Mga Kasanayan ng Proyekto

en: Project Skills
tl: Mga Kasanayan ng Proyekto

en: Project URL
tl: URL ng proyekto

en: Project URL Text
tl: Teksto ng URL ng Proyekto

[ctx: Project skill singular name]
en: Project Skill
tl: Kasanayan ng Proyekto

en: Quote Attribution
tl: Pagpapahiwatig ng Quote

en: Quote Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Quote

en: Rating (%):
tl: Marka (%):

en: Rating: %0.2f
tl: Rating:% 0.2f

en: Re-Authorize
tl: Muling Pagpapahintulot

en: Read Extra Documentation
tl: Basahin ang Extra Documentation

en: Read More
tl: Magbasa pa

en: Read More Button
tl: Basahin ang Higit pang Pindutan

en: Recent
tl: Kamakailang

en: Recent Comments
tl: Mga Kamakailang Komento

en: Recent Posts
tl: Kamakailang mga Post

en: Recent Reviews
tl: Mga Kamakailang Pagsusuri

en: Recent Tweets
tl: Mga Kamakailang Tweet

en: Recent Videos
tl: Kamakailang Mga Video

en: Related Posts
tl: Mga Kaugnay na Post

en: Remove Drop Shadow
tl: Alisin ang Drop Shadow

en: Remove Vertical Divider
tl: Alisin ang Vertical Divider

en: Reply
tl: Sumagot

en: Reset
tl: I-reset

en: Reset to Defaults
tl: I-reset sa mga default

en: Responsive shortcodes
tl: Nakikiramay na mga shortcode

en: Review
tl: Pagsusuri

en: Review Box Contents
tl: Suriin ang Mga Nilalaman sa Kahon

en: Review Box Title
tl: Suriin ang Pamagat ng Kahon

en: Right
tl: Tama

en: Right to Left
tl: Karapatan sa Kaliwa

en: Sale Badge Font Size
tl: Laki ng Badge ng Pagbebenta ng Badge

en: Sale Badge Font Style
tl: Pagbebenta ng Badge Font Estilo

en: Sale Price Font Size
tl: Presyo ng Presyo ng Laki ng Font

en: Sale Price Font Style
tl: Presyo ng Presyo ng Estilo ng Font

en: Sample Post Title
tl: Sample na Pamagat ng Post

en: Save Changes
tl: I-save ang mga pagbabago

en: Scale In From Left
tl: Scale In Mula sa Kaliwa

en: Score %1$d%%
tl: Kalidad ng %1$d%%

en: Score: %1$s
tl: Kalidad: %1$s

en: Search & Cart Font
tl: Paghahanap at Cart ng Font

en: Search & Cart Font Style
tl: Estilo ng Paghahanap at Cart

en: Search Layouts
tl: Paghahanap Layout

en: Search Project Skills
tl: Hanapin ang Mga Kasanayan sa Proyekto

en: Search Projects
tl: Mga Proyekto sa Paghahanap

en: Search Results for: %s
tl: Mga Resulta ng Paghahanap para sa: %s

en: Search results for "%s"
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa " %s"

en: Search, Cart, & Icon Background Color
tl: Kulay ng Background ng Paghahanap, Cart, at Icon

en: Search, Cart, & Icon Letter Spacing
tl: Paghahanap, Cart, & Icon Spacing ng Sulat

en: Search, Cart, & Icon Text Color
tl: Kulay ng Paghahanap, Cart, at Icon ng Teksto

en: Search, Cart, & Icon Text Size
tl: Sukat ng Paghahanap, Cart, at Icon ng Teksto

en: Secondary Menu
tl: Pangalawang Menu

en: Secondary Menu Bar Settings
tl: Mga Setting ng Pangalawang Bar ng Menu

en: Select
tl: Piliin ang

en: Select Animation Effect
tl: Piliin ang Animation Effect

en: Select Page
tl: Piliin ang Pahina

en: Select Slider Type here
tl: Piliin ang Uri ng Slider dito

en: Select between expanded and closed state
tl: Pumili sa pagitan ng pinalawak at saradong estado

en: Select yes if the link should be opened in a new window
tl: Piliin ang oo kung dapat na buksan ang link sa isang bagong window

en: Send
tl: Ipadala

en: Send Email to
tl: Ipadala ang Email sa

en: Separate Skills with Commas
tl: Paghiwalayin ang mga Kasanayan sa Mga Koma

en: Set as Image
tl: Itakda bilang Imahe

en: Share "%s" via %s
tl: Ibahagi ang " %s" sa pamamagitan ng %s

en: Share:
tl: Ibahagi:

en: Sharing Icons to Display
tl: Pagbabahagi ng mga Icon sa Display

en: Shop
tl: Mamili

en: Short description
tl: Maikling Paglalarawan

en: Shortcodes
tl: Mga shortcode

en: Show Author
tl: Ipakita ang May-akda

en: Show Author Box
tl: Ipakita ang Kahon ng May-akda

en: Show Categories
tl: Ipakita ang Mga Kategorya

en: Show Comment Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Komento

en: Show Comments
tl: Ipakita ang Mga Komento

en: Show Date
tl: Ipakita ang Petsa

en: Show Divider
tl: Ipakita ang Divider

en: Show Dribbble Icon
tl: Ipakita ang Dribbble Icon

en: Show Excerpt
tl: Ipakita ang sipi

en: Show Facebook Icon
tl: Ipakita ang Facebook Icon

en: Show Featured Image
tl: Ipakita ang Itinatampok na Larawan

en: Show Full Content
tl: Ipakita ang Buong Nilalaman

en: Show Google+ Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Google+

en: Show Instagram Icon
tl: Ipakita ang Instagram Icon

en: Show Pagination
tl: Ipakita ang Pagbilang ng pahina

en: Show Pinterest Icon
tl: Ipakita ang Pinterest Icon

en: Show Post Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Post

en: Show Posts Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Mga Post

en: Show RSS Icon
tl: Ipakita ang RSS Icon

en: Show Rating
tl: Ipakita ang Rating

en: Show Ratings
tl: Ipakita ang Mga Rating

en: Show Read More Button
tl: Ipakita ang Magbasa ng Higit pang Pindutan

en: Show Related Posts
tl: Ipakita ang Mga Kaugnay na Post

en: Show Search Bar
tl: Ipakita ang Paghahanap Bar

en: Show Social Icons
tl: Ipakita ang mga Social Icon

en: Show Stumbleupon Icon
tl: Ipakita ang Stumbleupon Icon

en: Show Top Border?
tl: Ipakita ang Nangungunang Border?

en: Show Trending Bar
tl: Ipakita ang Trending Bar

en: Show Tumblr Icon
tl: Ipakita ang Tumblr Icon

en: Show Twitter Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Twitter

en: Show WooCommerce Cart
tl: Ipakita ang WooCommerce Cart

en: Show Youtube Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Youtube

en: Show author box
tl: Ipakita ang kahon ng may-akda

en: Show comments on pages
tl: Ipakita ang mga komento sa mga pahina

en: Show comments on posts
tl: Ipakita ang mga komento sa mga post

en: Show dropdown menus
tl: Ipakita ang mga dropdown na menu

en: Show related posts
tl: Ipakita ang mga kaugnay na post

en: Sidebar Location
tl: Lokasyon ng Sidebar

en: Sidebar Width
tl: Lapad ng Sidebar

en: Sidebar location
tl: Lugar ng sidebar

en: Sidebar, Project Details box below content
tl: Sidebar, kahon ng Mga Detalye ng Proyekto sa ibaba ng nilalaman

en: Sidebar/Widget Area
tl: Sidebar / Widget Area

en: Single Page Layout
tl: Layout ng Pahina ng Single

en: Sitemap Page Template Options
tl: Mga Pagpipilian sa Template ng Pahina ng Sitemap

en: Sitemap Sections Display
tl: Ipakita ang Mga Seksyon ng Sitemap

en: Skills:
tl: Mga Kasanayan:

en: Slide In Horizontally
tl: I-slide nang Pahalang

en: Slide In Vertically
tl: Slide Sa Vertically

en: Slider Type
tl: Uri ng Slider

en: Social Icons Color
tl: Mga Kulay ng Social na Icon

en: Social Icons Size
tl: Laki ng Social na Mga Icon

en: Social Media Networks
tl: Mga Network ng Social Media

en: Social Network Follower Count Refresh
tl: Bilang ng Bilang ng Social Network Bilang I-refresh

en: Social Network Icon Size
tl: Laki ng Icon ng Social Network

en: Sorry, No Posts Found
tl: Paumanhin, Walang Natagpuang Mga Post

en: Sorry, no posts found.
tl: Paumanhin, walang nakitang mga post.

en: Sort Categories Links by Name/ID/Slug/Count/Term Group
tl: Pagsunud-sunurin ang Mga Kategorya Mga Link ayon sa Pangalan / ID / Slug / Count / Term Group

en: Sort Method
tl: Uri ng Pamamaraan

en: Sort Order
tl: Uri ng Order

en: Sort Pages Links
tl: Pag-uuri ng Mga Link ng Pahina

en: Standard Blog Category
tl: Kategorya ng Standard na Blog

en: Standard Blog Category With Featured Posts
tl: Standard na Kategorya ng Blog Gamit ang Mga Itinatampok na Post

en: Standard Blog Homepage
tl: Homepage ng Standard na Blog

en: Standard or Masonry Style for Archive Pages
tl: Standard o Masonry Style para sa Mga Pahina ng Archive

en: Star
tl: Bituin

en: Start on New Line
tl: Magsimula sa Bagong Linya

en: Start on New Line?
tl: Magsimula sa Bagong Linya?

en: Start the ad's output on a new line?
tl: Simulan ang output ng ad sa isang bagong linya?

en: State
tl: Estado

en: Status
tl: Katayuan

en: Stumbleupon Profile Url
tl: Url ang Profile ng Stumbleupon

en: Sub Heading
tl: Sub heading

en: Subheader Font Size
tl: Sukat ng Font Subheader

en: Subject
tl: Paksa

en: Subscribe
tl: Mag-subscribe

en: Summary
tl: Buod

en: Summary Title
tl: Buod ng Pamagat

en: Tab Content
tl: Nilalaman ng Tab

en: Tab Item
tl: Item ng Tab

en: Tab Item Active
tl: Aktibong Tab na Item

en: Tab Settings
tl: Mga Setting ng Tab

en: Tabbed Posts
tl: Nakatakdang Post

en: Tabs
tl: Mga Tab

en: Tabs Background
tl: Mga Background ng Mga Tab

en: Tags
tl: Mga Tag

en: Text
tl: Teksto

en: Text Color
tl: Kulay ng teksto

en: Text Size
tl: Laki ng Teksto

en: Text for the header of the module. Leave blank for no header for the module.
tl: Teksto para sa header ng module. Mag-iwan ng blangko para sa walang header para sa module.

en: Thanks for contacting us.
tl: Salamat sa pakikipag-ugnay sa amin.

en: The Ad HTML, if not using the Image URL and Link above.
tl: Ang Ad HTML, kung hindi ginagamit ang URL ng Larawan at Link sa itaas.

en: The Map feature uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map feature, please make sure you have added your API key inside the Extra Theme Options panel. Learn more about how to create your Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">here</a>.
tl: Ang tampok na Map ay gumagamit ng Google Maps API at nangangailangan ng wastong Google API Key upang gumana. Bago gamitin ang tampok na mapa, pakitiyak na iyong idinagdag ang iyong API key sa loob ng panel ng Mga Pagpipilian sa Mga Extra Tema. Matuto nang higit pa tungkol sa kung paano lilikha ang iyong Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">dito</a> .

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key here. Learn more about how to create your Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">here</a>.
tl: Ang module ng Maps ay gumagamit ng Google Maps API at nangangailangan ng isang wastong Google API Key upang gumana. Bago gamitin ang module ng mapa, siguraduhin na idinagdag mo ang iyong API key dito. Matuto nang higit pa tungkol sa kung paano lilikha ang iyong Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">dito</a> .

en: The URL of the video from a <a href="%s" target="_blank">Supported oEmbed Video Provider</a>, or URL of any video. Click "Add Video URL" to add more file types. (.mov, .mp4, .webm, .ogv, etc)
tl: Ang URL ng video mula sa <a href="%s" target="_blank">Suportadong Suportadong Video oEmbed Video</a> , o URL ng anumang video. I-click ang "Magdagdag ng URL ng Video" upang magdagdag ng higit pang mga uri ng file. (.mov, .mp4, .webm, .ogv, atbp)

en: The color used for this category throughout the site.
tl: Ang kulay na ginamit para sa kategoryang ito sa buong site.

en: The color used for this user throughout the site.
tl: Ang kulay na ginamit para sa user na ito sa buong site.

en: The format for the date display in PHP date() format
tl: Ang format para sa pagpapakita ng petsa sa format na PHP date ()

en: The name of your facebook page, not the full URL. If your facebook url is: "http://www.facebook.com/elegantthemes", then your page name is: "elegantthemes"
tl: Ang pangalan ng iyong pahina ng facebook, hindi ang buong URL. Kung ang iyong facebook url ay: "http://www.facebook.com/elegantthemes", pagkatapos ang pangalan ng iyong pahina ay: "elegantthemes"

en: The number of posts shown per page.
tl: Ang bilang ng mga post na ipinapakita sa bawat pahina.

en: The number of posts shown.
tl: Ang bilang ng mga post na ipinapakita.

en: The primary heading.
tl: Ang pangunahing heading.

en: The speed, in seconds, in which it will auto rotate to the next slide.
tl: Ang bilis, sa mga segundo, kung saan ito ay awtomatikong iikot sa susunod na slide.

en: The speed, in seconds, in which the slider will auto rotate to the next slide. Leave empty to disable autoplay.
tl: Ang bilis, sa mga segundo, kung saan ang slider ay awtomatikong iikot sa susunod na slide. Mag-iwan ng walang laman upang huwag paganahin ang autoplay.

en: The sub heading.
tl: Ang sub heading.

en: Theme Customizer
tl: Customizer ng Tema

en: Theme Options
tl: pagpipiliang tema

en: There was a problem, please try again.
tl: Nagkaroon ng problema, pakisubukang muli.

en: This controls default direction of the lazy-loading animation.
tl: Kinokontrol nito ang direksyon ng default ng tamad na pag-load ng animation.

en: This is an optional title to display for this module.
tl: Ito ay isang opsyonal na pamagat upang ipakita para sa modyul na ito.

en: This option allows you to change how your dates are displayed. For more information please refer to the WordPress codex here:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>
tl: Pinapayagan ka ng pagpipiliang ito na baguhin kung paano ipinapakita ang iyong mga petsa. Para sa karagdagang impormasyon mangyaring sumangguni sa WordPress codex dito: <a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Petsa at Oras ng Pag-format</a>

en: This option allows you to control how many tiers your pages dropdown menu has in the default theme created main menu. Increasing the number allows for additional menu items to be shown. This setting is not applicable If you are using a custom menu and not the default theme created main menu.
tl: Pinapayagan ka ng pagpipiliang ito na kontrolin kung gaano karaming mga tier ang iyong mga dropdown na menu ng pahina ay nasa default na tema na nilikha pangunahing menu. Ang pagtaas ng numero ay nagpapahintulot para sa karagdagang mga item sa menu na ipapakita. Ang setting na ito ay hindi naaangkop Kung gumagamit ka ng pasadyang menu at hindi ang pangunahing tema na nilikha pangunahing menu.

en: This options allows you to control how many teirs your pages dropdown menu has. Increasing the number allows for additional menu items to be shown.
tl: Pinapayagan ka ng mga pagpipiliang ito na kontrolin mo kung gaano karaming mga teir ang iyong mga pahina ng dropdown na menu. Ang pagtaas ng numero ay nagpapahintulot para sa karagdagang mga item sa menu na ipapakita.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
tl: Ang post na ito ay protektado ng password. Ipasok ang password upang tingnan ang mga komento.

en: This will add a border to the top side of the module.
tl: Ito ay magdaragdag ng hangganan sa tuktok na bahagi ng modyul.

en: This will be used as the border color for this module.
tl: Ito ay gagamitin bilang kulay ng border para sa modyul na ito.

en: This will be used as the text color for the header text of the module.
tl: Gagamitin ito bilang kulay ng teksto para sa teksto ng header ng module.

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
tl: Ito ay magbabago sa label ng module sa tagabuo para sa madaling pagkakakilanlan.

en: This will enable Google Fonts for Non-English languages.
tl: Ito ay magbibigay-daan sa mga Font ng Google para sa mga wika na Hindi Ingles.

en: This will enable the use of excerpts in posts or pages.
tl: Ito ay magbibigay-daan sa paggamit ng mga sipi sa mga post o mga pahina.

en: This will return all of the settings throughout the options page to their default values. <strong>Are you sure you want to do this?</strong>
tl: Ibabalik nito ang lahat ng mga setting sa buong pahina ng mga pagpipilian sa kanilang mga default na halaga. <strong>Sigurado ka ba na gusto mong gawin ito?</strong>

en: Title
tl: Pamagat

en: Title Font Size
tl: Laki ng Font ng Pamagat

en: Title Font Style
tl: Estilo ng Font ng Pamagat

en: Title:
tl: Pamagat:

en: Toggle
tl: Magpalipat-lipat

en: Toggle Icon Size
tl: I-toggle ang Laki ng Icon

en: Toggle Padding
tl: Magpalipat-lipat sa Padding

en: Top
tl: Nangungunang

en: Top Rated
tl: Nangungunang Marka

en: Top to Bottom
tl: Nangunguna sa Ika

en: Trackbacks/Pingbacks
tl: Mga Trackbacks / Pingbacks

en: Trending Font
tl: Pagpapasadsad ng Font

en: Trending Label Text Color
tl: Pagpipilian sa Kulay ng Teksto ng Label

en: Trending Text Size
tl: Pag-trend ng Laki ng Teksto

en: Trending Title Text Color
tl: Kulay ng Pagpipilian sa Pamagat ng Pamagat

en: Turn pagination on or off.
tl: I-on o i-off ang pagbilang ng pahina.

en: Turn the autoplay feature on or off.
tl: I-on o i-off ang tampok na autoplay.

en: Turn the dispay of each post's date on or off.
tl: I-on o i-off ang dispay ng petsa ng bawat post.

en: Turn the display of each post's author on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng may-akda ng bawat post.

en: Turn the display of each post's categories on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng mga kategorya ng bawat post.

en: Turn the display of each post's ccomments on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng mga ccomment ng bawat post.

en: Turn the display of each post's comment count on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng count ng komento ng bawat post.

en: Turn the display of each post's date on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng petsa ng bawat post.

en: Turn the display of each post's featured image on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng itinatampok na larawan ng bawat post.

en: Turn the display of each post's rating on or off.
tl: I-on o i-off ang pagpapakita ng rating ng bawat post.

en: Turn the display of each post's rating stars on or off.
tl: I-on o i-off ang pagpapakita ng mga star rating ng bawat post.

en: Type
tl: Uri

en: Type an address and click find to place a marker at that address.
tl: Mag-type ng isang address at i-click ang mahanap upang maglagay ng isang marker sa address na iyon.

en: Type of the box
tl: Uri ng kahon

en: Typography
tl: Palalimbagan

en: Typography Settings
tl: Mga Setting ng Palalimbagan

en: URL of the ad image.
tl: URL ng imahe ng ad.

en: URL the ad's image links to.
tl: URL ang link ng imahe sa ad.

en: Underline
tl: Salungguhit

en: Update Skill
tl: I-update ang Kasanayan

en: Upload
tl: Mag-upload

en: Upload A Video File
tl: Mag-upload ng Isang Video File

en: Upload an Image
tl: Mag-upload ng Imahe

en: Use Google Fonts
tl: Gamitin ang Mga Font ng Google

en: Use as default for any category that does not have a specific layout set.
tl: Gamitin bilang default para sa anumang kategorya na walang isang tiyak na hanay ng layout.

en: Use combined and minified CSS file to speed up your site's page load.
tl: Gumamit ng pinagsama at minified CSS file upang pabilisin ang pag-load ng pahina ng iyong site.

en: Use combined and minified javascript file to speed up your site's page load.
tl: Gumamit ng pinagsama at minified javascript file upang pabilisin ang pag-load ng pahina ng iyong site.

en: Use excerpts when defined
tl: Gumamit ng mga sipi kapag tinukoy

en: Use resizing
tl: Gumamit ng pagbabago ng laki

en: Use this layout as the default layout?
tl: Gamitin ang layout na ito bilang default na layout?

en: Use this layout as the home layout?
tl: Gamitin ang layout na ito bilang layout ng bahay?

en: Use this layout on the categories selected above.
tl: Gamitin ang layout na ito sa mga kategorya na pinili sa itaas.

en: Used for icon button type
tl: Ginamit para sa uri ng pindutan ng icon

en: User Name
tl: Pangalan ng User

en: Video Format Options
tl: Mga Pagpipilian sa Format ng Video

en: Video URL
tl: URL ng video

en: View Category Layout
tl: Tingnan ang Layout ng Kategorya

en: View Project
tl: Tingnan ang Proyekto

en: View The Project
tl: Tingnan ang Proyekto

en: View all posts by %s
tl: Tingnan ang lahat ng mga post ng %s

en: Website Content Width
tl: Lapad ng Nilalaman ng Website

en: Website Gutter Width
tl: Lapad ng Website Gutter

en: Welcome to Extra! Before diving in to your new theme, please visit the <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Extra Documentation</a> page for access to dozens of in-depth tutorials.
tl: Maligayang pagdating sa Extra! Bago mag-diving sa iyong bagong tema, pakibisita ang pahina ng <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Extra Documentation</a> para sa pag-access sa mga dose-dosenang mga in-depth na tutorial.

en: When you define your keywords using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the meta keywords you would like to use, separated by comas.
tl: Kapag tinukoy mo ang iyong mga keyword gamit ang mga pasadyang field, dapat mong gamitin ang halagang ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Halaga ng iyong pasadyang field ay dapat na ang mga meta keyword na nais mong gamitin, na pinaghihiwalay ng mga koma.

en: When you define your meta description using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom description you would like to use.
tl: Kapag tinukoy mo ang paglalarawan ng iyong meta gamit ang mga pasadyang field dapat mong gamitin ang halagang ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Halaga ng iyong pasadyang field ay dapat na ang pasadyang paglalarawan na nais mong gamitin.

en: When you define your title using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom title you would like to use.
tl: Kapag tinukoy mo ang iyong pamagat gamit ang mga pasadyang field, dapat mong gamitin ang halagang ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Halaga ng iyong pasadyang patlang ay dapat na ang pasadyang pamagat na nais mong gamitin.

en: Whether to show the post count.
tl: Kung ipapakita ang bilang ng post.

en: Widget Bullet Color
tl: Kulay ng Bullet ng Widget

en: Widget Header Font Size
tl: Sukat ng Laki ng Widget ng Widget

en: Widget Header Font Style
tl: Estilo ng Font ng Header ng Widget

en: Widget Heading Color
tl: Kulay ng Heading ng Widget

en: Widget Link Color
tl: Kulay ng Link ng Widget

en: Widget Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Widget

en: WooCommerce Sidebar/Widget Area
tl: WooCommerce Sidebar / Widget Area

en: Yes
tl: Oo

en: You are already logged in.
tl: Na-log in ka na.

en: You can disable this option if you want to remove the author box from single post pages.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang pagpipiliang ito kung nais mong alisin ang kahon ng may-akda mula sa solong mga post na pahina.

en: You can disable this option if you want to remove the comments and comment form from single post pages.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang pagpipiliang ito kung gusto mong alisin ang mga komento at komento sa form mula sa nag-iisang pahina ng post.

en: You can disable this option if you want to remove the related posts from single post pages.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang pagpipiliang ito kung nais mong alisin ang mga kaugnay na post mula sa iisang pahina ng post.

en: You can find all the info on how to obtain all the needed API credentials here: %s
tl: Makikita mo ang lahat ng impormasyon kung paano makuha ang lahat ng kinakailangang kredensyal ng API dito: %s

en: You can find the User Id at the end of your Google+ URL. For example if the URL was: http://plus.google.com/+elegentthemes, the User Id would be: +elegenthemes
tl: Makikita mo ang User Id sa dulo ng iyong URL ng Google+. Halimbawa kung ang URL ay: http://plus.google.com/+elegentthemes, ang User Id ay magiging: + elegenthemes

en: You don't have pages
tl: Wala kang mga pahina

en: Your Rating:
tl: Ang iyong grado ay:

en: Your latest posts
tl: Ang iyong pinakabagong mga post

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
tl: Pinakabagong mga post ng iyong site.

en: Your site&#8217;s most recent Reviews (posts which have review).
tl: Mga pinakahuling Review ng iyong site (mga post na may pagsusuri).

en: Your site&#8217;s most recent Videos (Posts which use video format).
tl: Pinakabagong Video ng iyong site (Mga post na gumagamit ng format ng video).

en: Your site&#8217;s most recent comments.
tl: Ang pinakabagong mga komento ng iyong site.

en: Youtube Username
tl: Username sa Youtube

en: Zoom Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Zoom

en: by
tl: sa pamamagitan ng

en: by %s
tl: sa pamamagitan ng %s

[ctx: clear static resources]
en: Clear
tl: Malinaw

en: comment count
tl: bilang ng komento

[ctx: documentation links]
en: Support
tl: Suporta

[ctx: general options]
en: General
tl: Pangkalahatan

[ctx: integrate third-party code]
en: Integration
tl: Pagsasama

[ctx: label]
en: Search for:
tl: Maghanap para sa:

[ctx: layout item]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

[ctx: layout type general name]
en: Category Layouts
tl: Mga Layout ng Kategorya

[ctx: layout type singular name]
en: Category Layout
tl: Layout ng Kategorya

[ctx: navigation menu]
en: Navigation
tl: Nabigasyon

[ctx: noun]
en: COMMENT
tl: KOMENTARYO

[ctx: placeholder]
en: Search
tl: Paghahanap

[ctx: project item]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

[ctx: project type general name]
en: Projects
tl: Mga Proyekto

[ctx: project type singular name]
en: Project
tl: Proyekto

en: settings reset.
tl: reset ng mga setting.

en: settings saved.
tl: na-save ang mga setting.

[ctx: site ads placement areas]
en: Ads
tl: Mga ad

[ctx: theme updates]
en: Updates
tl: Mga Update

[ctx: widgets]
en: %1$s %2$s <div class="post-title">on %3$s</div>
tl:  %1$s %2$s <div class="post-title"> sa %3$s </div>

en: you don't have sufficient permissions to access this page
tl: wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang pahinang ito
